Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 75 inch QA75QN85F
Giá từ: 30.000.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 83 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Tivi LED Samsung 55 inch 4K UA55KS9000 (55KS9000)
So sánh giá
Giá từ 30.900.000 đ
3nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 4K 85 inch QA85Q80C
So sánh giá
76nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 75 inch QA75QN90C
66nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q80T
23nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 85 inch 4K QA85Q80B (QA85Q80BA)
55nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 75 inch 4K QA75QN85B (75QN85B)
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN700B (65QN700B)
Smart Tivi Neo QLED Samsung 8K 65 inch QA65QN800A
44nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung Neo QLED 4K 75 inch QA75QN85F
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi Neo QLED
Kích thước màn hình75 inch
Độ phân giải4K (Ultra HD) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2025
BluetoothBluetooth 5.3
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Hệ điều hành, giao diệnTizen
Ứng dụng có sẵnNetflix YouTube FPT Play VTV Go TV360 Galaxy Play, K+
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngSmartThings
Remote thông minhĐiều khiển One Remote Control tích hợp Solar Cell Remote
Điều khiển bằng giọng nóiTrợ lý ảo Tiếng Việt Bixby : Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Điều khiển tivi bằng điện thoạiMulti View
Tính năng khácUniversal Gestures Art Store Quick Remote
Công nghệ hình ảnhCông nghệ Quantum Matrix Technology Plus Motion Xcelerator 144Hz Công nghệ Real Depth Enhancer Công nghệ Neo Quantum HDR+ (50” Neo Quantum HDR) Công nghệ Auto HDR Remastering HDR Brightness Optimizer Công nghệ Supreme UHD Dimming Wide Viewing Angle EyeComfort Smart Calibration Color Booster Pro AI Generative Wallpaper
Bộ xử lýBộ xử lý AI NQ4 2.0
Tần số quét thực100Hz (Up to 144Hz)
Tổng công suất loa2 loa
Số lượng loa40W