![]() Màn hình 42 inch sở hữu thiết kế sang trọng Tivi led LG sở hữu thiết kế các cạnh viền mỏng được cắt thẳng góc tạo nên cảm giác mạnh mẽ mà sang trọng. Bên cạnh đó, kích thước màn hình 42 inch đem lại hiệu quả giải trí tối ưu cho gia đình bạn. | ![]() Độ phân giải Full HD, hình ảnh cực kỳ rõ nét Trang bị độ phân giải Full HD 1920x1080 đã tăng độ nét của sản phẩm lên gấp 4 lần so với những tivi thông thường. giúp chúng ta cảm thấy hình ảnh sắc nét hơn bao giờ hết. | ![]() Tần số quét cao lên đến 100Hz Với công nghệ Dynamic MCI 100Hz giúp hình ảnh chuyển động mượt mà và rõ nét. Công nghệ mới của LG cho phép bạn xem thể thể thao cũng như phim hành động thỏa thích. |
Âm thanh Dolby ấn tượng Sự kết hợp của công nghệ xử lý âm thanh Dolby nổi tiếng và loa có tổng công suất lên đến 10W mang đến những âm thanh sống động và chân thật nhất như thể bạn đang ở trong rạp hát. | Công nghệ màn hình LED trên tấm nền IPS Tivi LG 42 inch được chế tạo bằng công nghệ màn hình LED trên tấm nền IPS cao cấp giúp hình ảnh sống động hơn và tăng góc nhìn màn hình lên đến 178 độ. Công nghệ mới sẽ cho phép bạn xem ở mọi vị trí trong căn phòng mà vẫn không thay đổi chất lượng ảnh ảnh. | Triple XD Engine xử lý hình ảnh siêu rõ nét Chip xử lý hình ảnh Triple XD Engine xử lý hình ảnh trung thực và cân bằng màu chính xác sẽ mang lại cho người sử dụng chất lượng hình ảnh trung thực nhất. |
![]() Đầy đủ các kết nối tiêu chuẩn Trang bị cổng HDMI, Composite, Component giúp tivi kết nối với mọi thiết bị đầu phát dễ dàng phù hợp với nhu cầu giải trí đa phương tiện của bạn và gia đình. | ![]() Chia sẻ USB tiện dụng Kết nối USB để chia sẻ phim, hình ảnh và nhạc với tivi một cách dễ dàng chỉ bằng 1 thao tác duy nhất sẽ giúp việc giải trí của người dùng trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết. | ![]() Tiết kiệm điện năng thông minh Công nghệ Smart Energy Saving có nhiều chế độ tiết kiệm điện năng có thể điều chỉnh độ sáng hiển thị phù hợp với nhu cầu. Mang đến cho người tiêu dùng khả năng tiết kiệm và hiệu quả sử dụng cao nhất. |

13 người đang xem
Tivi LED LG 42 inch FullHD 42LN5110
Giá từ: 9.460.000 đ
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông tin sản phẩm

Thông số kĩ thuật Tivi LED LG 42 inch FullHD 42LN5110
| Hãng sản xuất | LG |
|---|---|
| Loại tivi | Tivi LED |
| Kích thước màn hình | 42 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) pixels |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2013 |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối internet | Không |
| Cổng HDMI | 2 cổng |
| USB | 1 cổng |
| Hệ điều hành, giao diện | Không |
| Ứng dụng có sẵn | Không |
| Tích hợp đầu thu kỹ thuật số | DVB-T2 |
| Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng | Không |
| Remote thông minh | Không |
| Kết nối Bàn phím, chuột | Không |
| Công nghệ hình ảnh | Dynamic MCI |
| Tần số quét thực | 50Hz |
| Tổng công suất loa | 10W |
| Kích thước có chân, đặt bàn | 96.8 x 56.6 x 23.8 cm |
| Trọng lượng có chân | 10.7 kg |
| Kích thước không chân, treo tường | 96.8 x 56.6 x 7.90 cm |
| Trọng lượng không có chân | 9.3 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
Đánh giá tivi LED LG 42LN5110 - 42 inch, Full HD (1920 x 1080)
Tivi LED LG 42LN5110 sở hữu thiết kế màn hình phẳng, góc cạnh hài hòa kết hợp chân đế chắc chắc, thu hút ngay từ cái nhìn đầu tiên, làm nổi bật nhiều thiết kế không gian nội thất khác nhau cùng những tính năng ưu việt đáp ứng hoàn hảo nhu cầu cho người sử dụng.
Loạt tivi 43 inch giá rẻ dưới 5 triệu đồng chất lượng tốt đáng mua năm 2026
Đánh giá smart tivi LED LG 43 inch FullHD 43LJ550T
Tivi LED LG 43LF632T có những ưu điểm gì nổi bật?
Đánh giá tổng quan về tivi LED LG 49LH511T
Đánh giá Smart Tivi LED LG 50 inch 4K 50UQ7550PSF
Đánh giá Smart Tivi LED LG 65 inch 4K 65UQ7550PSF
Đánh giá Smart Tivi LED LG 43 inch 4K 43UQ7550PSF
TIN TỨC MỚI NHẤT
Loạt tivi Toshiba 75 inch chất lượng tốt, bền bỉ đáng mua năm 2026
Với kích thước màn hình lớn, các mẫu tivi Toshiba 75 inch còn được tích hợp nhiều tính năng hiện đại, và bền bỉ khi sử dụng, là lựa chọn rất đáng cân nhắc cho gia đình.
Google tivi Sony K-55S30 55 inch giảm giá sâu năm 2026, có còn đáng mua?
Loạt tivi TCL 55 inch đời 2026 vừa ra mắt đáng mua: Giá từ 8,9 triệu, có Mini LED
Loạt tivi Toshiba 65 inch bền "nồi đồng cối đá" đáng mua trước thềm World Cup 2026
Google tivi Mini LED Xiaomi L75MC-SSEA sáng 1200 nit, giá từ 17,9 triệu đồng
Loạt tivi Samsung 65 inch rẻ dưới 10 triệu đáng mua trước thềm World Cup 2026
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Smart tivi LG 55NU855BPSA giá 9,5 triệu đồng, chất lượng vượt kỳ vọng





