Tivi Smart Sony 55 inch 4K KD-55X8000ES
Giá từ: 13.739.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 6 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Google Tivi Sony 55 inch 4K XR-55X90K
So sánh giá
Giá từ 13.500.000 đ
80nơi bán
Smart Tivi Sony 65 inch 4K XR-65X90K
So sánh giá
78nơi bán
Tivi Smart Sony 55 inch 4K KD-55X9500G
19nơi bán
Google Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X85K
70nơi bán
Smart Tivi Sony 55 inch 4K KD-55X7000E
10nơi bán
Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X86J
Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X86J
46nơi bán
Tivi LED Sony 49 inch FullHD 49W750D
3nơi bán
Android Tivi Sony 65 inch 4K KD-65X80J
58nơi bán
Thông tin sản phẩm
Tivi Sony 55X8000E/S
Tivi Sony 55X8000E/S (BẠC) (4K HDR, Android TV, 55 inch)
Tổng quan: Loại TV: Smart LED Kích thước TV: 55 Inch Màn Hình Cong: Không Công Nghệ Chiếu Sáng: Đèn LED viền Công Nghệ Hình Ảnh: 4K X-Reality PRO , TRILUMINOS Display Độ Phân Giải: Ultra HD 4K Tần Số Quét: Motionflow XR 200Hz Kích Thước (Khoảng Cách Xem): 44 - 55" (3 - 4 mét) Xem 3D: Không Tổng Công Suất Loa: 20W Số Lượng Loa: 2 Công Nghệ Âm Thanh: Âm thanh DSEE, Dolby Digital, DTS, PCM Hệ Điều Hành: Android 7.0 Internet Video: FPT Play, Zing TV, Zing Mp3, Nhạc của tui, HTV Online Trình Duyệt Web: Có Facebook and Twitter: Có Screen Mirroring: Có Kết nối bàn phím, chuột: Tương thích chưa tốt Tính Năng Khác: Tìm kiếm thông tin bằng giọng nói, Chiếu màn hình bằng Google Cast Xem Film Qua USB: Có Hẹn Giờ Tắt Máy: Có USB Play: MPEG1/ MPEG2TS/ MPEG2PS/ MPEG4Visual/ MPEG4AVC/ H.264/ WMV/ Xvid/ MP3/ LPCM/ AAC/ HE-AAC/ WMA/ Jpeg Tiết Kiệm Điện: Có Ngôn Ngữ Hiển Thị: Đa Ngôn Ngữ Tivi kỹ thuật số (DVB-T2): Có HDMI: Có x4 Cổng Composite (AV): Có Cổng Component: Có Audio Out: Có (Headphone , Optical) VGA: Không USB: Có x3 LAN: Có Kết Nối Wifi: Có Cổng Khác: Antenna >>> Tìm hiểu thêm về mua Tivi trả góp tại Thế giới điện máy Bình Minh Digital.
Thông số kĩ thuật Tivi Smart Sony 55 inch 4K KD-55X8000ES
Hãng sản xuấtSony
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình55 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứMalaysia
Năm ra mắt2017
BluetoothCó (bàn phím, chuột, tay game)
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB3 cổng
Cổng xuất âm thanh:Cổng Optical (Digital Audio Out), Jack loa 3.5 mm, HDMI ARC
Cổng AVCổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnAndroid 8.0
Ứng dụng có sẵnYoutube, Google Play, Netflix, Trình duyệt web
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Remote thông minhCó remote thông minh (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khácTrợ lý ảo Google Assistant, Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt)
Công nghệ hình ảnh4K X-Reality PRO, TRILUMINOS Display, Dynamic Contrast Enhancer, HDR
Tổng công suất loa20 W ( 2 loa mỗi loa 10 W )
Kích thước có chân, đặt bàn123.2 x 77.2 x 25 cm
Trọng lượng có chân18.6 kg
Kích thước không chân, treo tường123.2 x 71.6 x 5.7 cm
Trọng lượng không có chân17.6 kg
Công suất149 W