Bánh xe PU trục xoay có thắng Ethos 494XUQ160P45
Giá từ: 500.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 1 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Xe đẩy hàng TS.XD-2 (70kg)
So sánh giá
Xe đẩy hàng TS.XD-2 (70kg)
Giá từ 532.400 đ
4nơi bán
Xe đẩy hàng 2 bánh rút gọn Fujihome HT-280
So sánh giá
16nơi bán
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85C
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85C
14nơi bán
Xe đẩy hàng Total THTHT20141
Xe đẩy hàng Total THTHT20141
14nơi bán
Xe đẩy hàng 2 bánh rút gọn Advindeq TL-85E
22nơi bán
Xe đẩy hàng Advindeq TL-150 - Tải trọng 150kg
Xe đẩy hàng đi chợ DIY TLT-01
Xe đẩy hàng đi chợ DIY TLT-01
1nơi bán
Thông tin sản phẩm
Vì sao nên sử dụng bánh xe đẩy PU có khóa Ethos 494XUQ160P45 (430kg)?
494XUQ160P45 có đường kính bánh là 160mm, càng bằng kim loại chịu lực tốt, bền bỉ, có thể vận chuyển hàng hóa với tải trọng lên tới 430kg.
 sẽ được lắp vào nhiều loại xe khác nhau như , xe vận chuyển thiết bị y tế, xe bán hàng...
Chiều cao của bánh là 190mm, lắp đặt đơn giản, được thiết kế thêm khóa giúp cố định xe hiệu quả.
Ethos 494XUQ160P45
Hình ảnh bánh xe đẩy PU có khóa Ethos 494XUQ160P45
Thông số kỹ thuật của bánh xe đẩy PU có khóa Ethos 494XUQ160P45 (430kg)
114 x 102 mm 92 x 76 mm 10mm 190mm 0 160mm 50mm 19mm 0 431kg