Bếp từ âm 2 vùng nấu Joshii JVCML2400N
Giá từ: 8.080.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 5 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Bếp từ âm 2 vùng nấu Pedini PDN 788HN
So sánh giá
Giá từ 7.500.000 đ
10nơi bán
Bếp từ âm 2 vùng nấu Canaval CA-9959
So sánh giá
18nơi bán
Bếp từ âm 3 vùng nấu Kanzler KA 920IIH
9nơi bán
Bếp từ âm 2 vùng nấu Abbaka AB 72IHS
9nơi bán
Bếp từ âm 2 vùng Topy TP-1381S
Bếp từ âm 2 vùng Topy TP-1381S
15nơi bán
14nơi bán
11nơi bán
Bếp từ âm 2 vùng nấu Topy TP-AH968MI
8nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của bếp từ Joshii JVCML2400N
Mặt kính bền đẹp
Mặt được làm từ kính Ceramic màu đen có ưu điểm:
  • Chịu nhiệt, chịu sốc nhiệt tốt, chịu lực nén cao.
  • Bề mặt chống trầy xước, chống bám bẩn.
  • Đường nét hoa văn in sắc nét, tinh tế.
  • Mặt kính bếp in chìm siêu đẹp.
Bếp từ Joshii JVCML2400N
Chức năng thông minh
  • Tính năng giã đông trực tiếp
  • Công nghệ Inverter tiết kiệm 38% điện năng
  • Điều khiển slider cảm ứng siêu nhạy với 9 mức công suất
  • Chức năng Warming: Hâm nóng, ủ ấm, hầm...
  • Chức năng chọn vùng nấu thông minh vượt trội
  • Chức năng Booster 3.0K
Có 2 vùng nấu
Công suất mạnh mẽ
có công suất 2.600W cho từng vùng nấu với tổng công suất là 5.200W giúp nấu ăn nhanh chóng.
Tính năng an toàn
  • Vùng nấu từ tự nhận biết kích cỡ nồi.
  • Chế độ tạm dừng Pause, khóa an toàn trẻ em Child Lock.
  • Hẹn giờ độc lập cho từng vùng nấu đến 1 giờ 59 phút.
Thông số kĩ thuật Bếp từ âm 2 vùng nấu Joshii JVCML2400N
Hãng sản xuấtJoshii
Xuất xứĐức
Loại bếpBếp từ
Số vùng nấu2 vùng nấu
Kiểu lắp đặtLắp âm
Điện áp220 V
Tổng công suất4800 W
Công suất vùng nấuTrái: 2400W - Phải: 2400W
Bảng điều khiểnLắp âm
Chất liệu mặt bếpMặt kính Kanger
Loại nồi nấuChỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ
Chế độ hẹn giờCó hẹn giờ
Kích thước730 x 420 mm
Kích thước lắp âm690 x 390 mm