
26 người đang xem
Bếp từ dương 1 vùng nấu Kangaroo KG402I
Giá từ: 750.000 đ
Giá của 1 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Bếp từ dương 1 vùng nấu Kangaroo KG402I
| Hãng sản xuất | Kangaroo |
|---|---|
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Loại bếp | Bếp từ |
| Số vùng nấu | 1 vùng nấu |
| Tổng công suất | 2000 W |
| Bảng điều khiển | Nút nhấn điện tử |
| Chất liệu mặt bếp | Mặt kính chịu lực |
| Loại nồi nấu | Chỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ |
| Chế độ hẹn giờ | Có hẹn giờ |
| Tiện ích | Khóa an toàn |
| Kích thước | 285 x 345 x 62 mm |
| Khối lượng | 2.0 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN