Bóng đèn LED búp Rạng Đông TR60N2/10W E27 SS
Giá từ: 38.146 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 5 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Đèn led Bulb Paragon 5W PBCB565E27L
So sánh giá
Giá từ 35.200 đ
15nơi bán
Bóng đèn Led Bulb Panasonic LDAHV7DH6T - 7W
So sánh giá
7nơi bán
Đèn led đúc quấn cây trang trí F5D8
2nơi bán
Pin AAA Energizer Max E92 BP4
Pin AAA Energizer Max E92 BP4
10nơi bán
Viền Đèn LED Mini Panel SRPE-18
9nơi bán
Đèn downlight Anfaco AFC-198 - 3.5 inch
3nơi bán
Bóng đèn led Paragon PBCD565E27L
8nơi bán
Đèn LED downlight Kawa DL3M90-7W
6nơi bán
Thông tin sản phẩm
BÓNG ĐÈN LED BULB TRỤ 10W TR60N2/10W.H
Đèn LED Bulb Rạng Đông tiết kiệm đến 90 % điện năng
  • Sử dụng chip LED Samsung có hiệu suất sáng 150 lm/W:
  • Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt 150W
  • Tiết kiệm 40% điện năng thay thế đèn compact 25W