Cầu dao bảo vệ dòng rò MEL-30/232 MPE
Giá từ: 277.090 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 15 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF30-CS - 20A 2.5kA 2P
So sánh giá
Giá từ 254.100 đ
7nơi bán
Cầu dao MCB Mitsubishi BHW-T10 - C63 F 10kA 3P
So sánh giá
3nơi bán
Cầu dao MCB Mitsubishi BHW-T10 - C25 F 10kA 3P
3nơi bán
Cầu dao Chint NS2-25X - 17-23A
Cầu dao Chint NS2-25X - 17-23A
6nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF30-CS - 30A 2.5kA 2P
8nơi bán
Cầu dao MCB Sino SC108N/C4050
Cầu dao MCB Sino SC108N/C4050
4nơi bán
Cầu dao tự động DQHome ĐQ MCB16 C50 3P
4nơi bán
Cầu dao MCB Chint NXB-63H 4P 50A
5nơi bán
Thông tin sản phẩm
Việc đảm bảo an toàn cho hệ thống lưới điện cũng như các thiết bị điện trong gia đình hay công trình đó là điều cần thiết rất quan trọng. Cầu dao bảo vệ dòng rò số cực 2p, In 32A MPE MEL-30/232 Dòng rò 30mA/100mA là các thiết bị thuộc nhóm sản phẩm thiết bị đóng cắt, được sử dụng để chống giật hay chống dò dòng nên sử dụng rất phổ biến ở các không gian công trình dân dụng và cả lẫn công trình công nghiệp
Cầu dao bảo vệ dòng rò 2P 32A 30mA có mã MEL-30/232
Ưu điểm nổi bật của cầu dao bảo vệ dòng rò
  • Cầu dao bảo vệ quá tải, ngắn mạch và chống dòng rò 30mA/100mA được thiết kế bền, chắc với lớp vỏ bao bọc cách điện cách nhiệt cao, cường độ dòng điện 240VAC/6kA, dòng điện định mức 32A.
  • Cầu dao bảo vệ dòng rò số cực 2p, In 32A MPE MEL-30/232 thiết kế 1 pha 2 tép có diện tích tay gạt khá thích hợp, vừa đủ để thực hiện chính xác động tác đóng ngắt điện, thanh gạt nhựa cách điện tốt, đem lại sự an toàn cao hơn. Các bộ phận của cầu dao tự động được cố định chắc chắn, đúng vị trí.
Hướng dẫn an toàn khi sử dụng cầu dao bảo vệ dòng rò
  • Bộ ngắt mạch dùng trong tòa nhà, thiết bị gia dụng và các ứng dụng tương tự.
  • Đảm bảo đấu đúng cực khi kết nối dây nóng vào cực L và dây nguội và cực N.
  • Không sử dụng ở những nơi có độ ẩm cao, nhiều bụi hoặc có chất khí gây ăn mòn…
  • Nhiệt độ phòng: -10 độ C đến 60 độ C, độ ẩm không vượt quá 85%.
Thông số kỹ thuật của sản phẩm
Số cực 2P
Dòng định mức 32A
Dòng rò 30mA