Cầu dao MCCB Schneider EZC250N4160
Giá từ: 3.625.527 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 17 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao Mitsubishi NV250-CV - 175A 1.2.500mA 25kA 3P
So sánh giá
Cầu dao Mitsubishi NV250-CV - 225A 30mA 25kA 3P
So sánh giá
Giá từ 3.443.000 đ
5nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF125-SGV - 20A 36kA 4P
7nơi bán
Cầu dao BM400-SN 3P 400A
Cầu dao BM400-SN 3P 400A
8nơi bán
Cầu dao MCCB ABB XT2N 36KA 25A 3P
6nơi bán
Cầu dao MCCB ABB A2B 18KA 225A 4P
3nơi bán
Cầu dao MCCB ABB A2N 36KA 160A 4P
5nơi bán
Cầu dao MCCB Schneider EZC250H3175
18nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm/chức năng
  • Cường độ dòng điện 415VAC/25kA, dòng điện định mức 150A.
  • Các bộ phận của cầu dao tự động được cố định chắc chắn, đúng vị trí.
Ứng dụng
  • Dùng bảo vệ quá tải, ngắn mạch và thấp áp cho động cơ.
  • Thích hợp cho mạng lưới điện công nghiệp, điện dân dụng, nhà máy, tòa nhà…
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm EZC250N4160
Dòng sản phẩm MCCB EasyPact EZC
Xuất xứ Schneider
Số cực 4P
Dòng định mức 160A