Cầu dao MCCB Schneider EZS100E4080 - 80A 25kA 4P
Giá từ: 954.514 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 10 nơi bán
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao Mitsubishi BVW-T - 32A 300mA 2P
So sánh giá
Giá từ 894.300 đ
4nơi bán
Cầu dao chống giật ABB FH202 AC-25/0.1 - 100mA 25A 2P
So sánh giá
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF125-SV - 50A 50kA 2P
7nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF125-SV - 75A 50kA 2P
6nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF125-SV - 20A 50kA 2P
8nơi bán
Cầu dao MCCB LS ABN104c - 30A 22kA 4P
13nơi bán
Cầu dao Mitsubishi BVW-T - 32A 100mA 2P
5nơi bán
Cầu dao Mitsubishi BVW-T - 16A 30mA 2P
6nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm/chức năng
  • Cường độ dòng điện 415VAC/25kA, dòng điện định mức 80A.
  • Các bộ phận của cầu dao tự động được cố định chắc chắn, đúng vị trí.
Ứng dụng
  • Dùng bảo vệ quá tải, ngắn mạch và thấp áp cho động cơ.
  • Thích hợp cho mạng lưới điện công nghiệp, điện dân dụng, nhà máy, tòa nhà…
Thông số kỹ thuật
TÊN SẢN PHẨM Bộ ngắt mạch EZS100E4080 Schneider
DÒNG EasyPact EZS
SỐ CỰC 4P
ĐIỆN ÁP ĐỊNH MỨC (UE) 380/415V
ĐIỆN ÁP CÁCH ĐIỆN (UI) 690V
ĐIỆN ÁP HOẠT ĐỘNG 440VAC, 50/60 Hz
DÒNG ĐỊNH MỨC 80A
DÒNG NGẮN MẠCH 25kA
KHẢ NĂNG PHÁ VỠ (KV) 8kV
KÍCH THƯỚC (WXHXD) 75x130x60mm
TRỌNG LƯỢNG 0.78kg
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Cầu dao MCCB ABB A1C 25KA 80A 4P