Cầu dao tự động Schneider A9K27125
Giá từ: 71.148 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 44 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao MCB Chint NXB-125 - 125A 10kA 1P
So sánh giá
Giá từ 69.300 đ
10nơi bán
Cầu dao MCB Mitsubishi BHW-T4 - C25 4.5kA 1P
So sánh giá
3nơi bán
Cầu dao MCB Mitsubishi BH-D6 C N - 10A 6kA 1P
11nơi bán
Cầu dao Chint NXB-63 2P C40 6kA
7nơi bán
Cầu dao MCB Chint NB1-63H 1P 40A
3nơi bán
Cầu dao MCB ABB SH201L-C6 4.5KA 6A 1P
10nơi bán
Cầu dao MCB LS BKN-b - 32A 10kA 1P
14nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm/chức năng
  • Cường độ dòng điện 230VAC/6kA, dòng điện định mức 25A.
  • Các bộ phận của cầu dao tự động được cố định chắc chắn, đúng vị trí.
Ứng dụng
  • Dùng bảo vệ quá tải, ngắn mạch và thấp áp cho động cơ.
  • Thích hợp cho mạng lưới điện công nghiệp, điện dân dụng, nhà máy, tòa nhà…
Thông số kỹ thuật
TÊN SẢN PHẨM Cầu dao tự động A9K27125 Schneider
DÒNG IK60N
SỐ CỰC 1P
DÒNG ĐỊNH MỨC IN 25A
DÒNG NGẮN MẠCH ICU 6kA
SỐ LẦN ĐÓNG NGẮT (O-C) Bằng điện 4000 lần, bằng cơ khí 10000 lần
ĐƯỜNG CONG HOẠT ĐỘNG Loại C
ĐẶC ĐIỂM Dấu hiệu nhận biết đóng/ngắt mạch được in trên cần gạt ( O-I); lắp đặt cố định nằm ngang trên thanh ray DIN 35mm; hiệu quả cao, chi phí tiết kiệm và cạnh tranh nhất