Lò vi sóng Fotile HW25800K-01A (HW25800K-1) - 25 lít, 800W, có nướng
Giá từ: 0 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Lò vi sóng có nướng điện tử Galanz D90D25ETL-ZWA - 25 lít
So sánh giá
Lò vi sóng Goldsun CK1101
So sánh giá
Lò vi sóng Goldsun CK1101
Giá từ 1.190.000 đ
1nơi bán
Lò vi sóng kết hợp nướng Brandt BKC6575X
18nơi bán
Lò vi sóng Teka ML 8220 BIS L
Lò vi sóng Teka ML 8220 BIS L
69nơi bán
Lò vi sóng kết hợp nướng Electrolux EMSB25XG
82nơi bán
Lò vi sóng Sharp R-2030E-CH
Lò vi sóng Sharp R-2030E-CH
48nơi bán
Lò vi sóng Toshiba MW3-MG25PE(BK)
81nơi bán
Lò vi sóng kết hợp nướng Whirlpool 25 lít WMF250GV
Thông số kĩ thuật Lò vi sóng Fotile HW25800K-01A (HW25800K-1) - 25 lít, 800W, có nướng
Xuất xứTây Ban Nha
Loại lòLò vi sóng điện tử
Dung tích25 lít
Công suất vi sóng800 W
Công suất nướng1350 W
Kích thước lò369 x 594 x 385 mm