TIN TỨC LIÊN QUAN
Top 10 laptop xách tay giá rẻ dưới 6 triệu đáng mua nhất 2021
Laptop xách tay giá rẻ với mức giá dưới 6 triệu không phải là không có. Nếu bạn muốn tìm một dòng laptop tốt với mức giá trên thì đây là gợi ý cho bạn.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Acer |
|---|---|
| Hệ điều hành | FreeDOS |
| Chất liệu vỏ | Nhựa |
| Công nghệ CPU | Intel Pentium |
| Loại CPU | N4200 |
| Tốc độ CPU | 1.1 GHz |
| Tốc độ tối đa | 2.5 GHz |
| Loại RAM | DDR3 |
| Loại ổ cứng | HDD |
| Dung lượng ổ cứng | 500GB |
| Kích thước | 15.6 inch |
| Độ phân giải | HD (1366 x 768) |
| Công nghệ màn hình | ACER CineCrystal LED Backlit |
| Bộ xử lý | Intel HD Graphics |
| Kiểu card đồ họa | Card đồ họa tích hợp |
| Công nghệ âm thanh | Loa kép (2 kênh), Combo Microphone & Headphone |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.0, HDMI, LAN (RJ45), USB 3.0 |
| Kết nối không dây | Bluetooth v4.0, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n |
| Khe thẻ nhớ | SD |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Không |
| Tính năng khác | Không |
| Loại Pin | Pin liền |
| Dung lượng | 2 cell |
| Kích thước | 381.5 x 259 x 21.6 mm |
| Trọng lượng | 1.86 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT