Laptop LG Gram 14Z90S-G.AH75A5 - Intel Core Ultra 7 155H, RAM 16GB, SSD 512GB, Intel Arc Graphics, 14 inch
Giá từ: 32.989.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 16 nơi bán
Thông tin sản phẩm
Laptop LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5: Laptop mỏng nhẹ, mạnh mẽ
Laptop LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5
Hiệu năng mạnh mẽ với Intel Core Ultra 7 thế hệ mới
Laptop Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ Ultra 7 155H với 16 nhân và 22 luồng, đạt tốc độ tối đa 4.80GHz. Đây là một trong những con chip mạnh mẽ nhất trong phân khúc ultrabook, giúp máy dễ dàng xử lý nhiều tác vụ cùng lúc. Bạn có thể thoải mái làm việc với các phần mềm đồ họa chuyên nghiệp, chỉnh sửa video 4K, render đồ họa 3D hoặc thậm chí chơi game nhẹ mà không gặp phải tình trạng giật lag.
Laptop LG Gram 14Z90S-G.AH75A5
Thiết kế siêu mỏng nhẹ và bền bỉ
Với trọng lượng chỉ 1.120g và độ mỏng 15.7mm, LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 là chiếc laptop siêu nhẹ và dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi. Không chỉ nhẹ, mà chiếc laptop này còn cực kỳ bền bỉ, đạt chuẩn quân đội MIL-STD-810H. Nhờ vào hợp kim magie cao cấp, máy có thể chịu được va đập, nhiệt độ khắc nghiệt và những tác động môi trường khác. Đây là một điểm cộng lớn cho những người cần một chiếc laptop bền bỉ, đặc biệt là đối với người dùng di chuyển nhiều.
Laptop LG 2024 14Z90S-G.AH75A5
Trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời với màn hình WUXGA IPS
LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 sở hữu màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) với tỷ lệ 16:10, mang đến không gian làm việc rộng rãi và hình ảnh sắc nét. Màn hình IPS giúp duy trì góc nhìn rộng và màu sắc ổn định ở mọi góc độ, đồng thời độ phủ màu DCI-P3 99% cho phép tái tạo màu sắc chân thực và sống động, đáp ứng nhu cầu của những người làm việc chuyên nghiệp trong lĩnh vực thiết kế đồ họa hay chỉnh sửa video.
Âm thanh vòm Dolby Atmos cho trải nghiệm giải trí sống động
LG Gram 2024 14Z90S-G.AH75A5 được tích hợp công nghệ âm thanh Dolby Atmos, mang đến âm thanh vòm 360 độ sống động. Đây là điểm nổi bật, đặc biệt đối với các ultrabook thường không chú trọng đến chất lượng âm thanh. Kết hợp với hệ thống loa stereo 1.5W x 2, công nghệ Dolby Atmos tái tạo âm thanh chi tiết, cho phép người dùng tận hưởng những phút giây giải trí như đang ngồi giữa rạp chiếu phim.
Laptop LG 14Z90S-G.AH75A5
Thời lượng pin ấn tượng
Kết nối đa thiết bị thông minh với tính năng Gram Link
LG 14Z90S-G.AH75A5
Cổng kết nối đầy đủ và hỗ trợ Thunderbolt 4
Thông số kĩ thuật Laptop LG Gram 14Z90S-G.AH75A5 - Intel Core Ultra 7 155H, RAM 16GB, SSD 512GB, Intel Arc Graphics, 14 inch
Hãng sản xuấtLG
Hệ điều hànhWindows 11 Home
Chất liệu vỏHợp kim Magie - Nano Carbon
Công nghệ CPUIntel Core Ultra 7
Loại CPU155H
Tốc độ CPU3.8 GHz
Tốc độ tối đa4.8 GHz
Loại RAMLPDDR5X
Dung lượng RAM16 GB
Tốc độ bus6400 MHz
Loại ổ cứngSSD
Dung lượng ổ cứng512GB
Kích thước14 inch
Độ phân giảiWUXGA (1920 x 1200)
Công nghệ màn hìnhIPS, 60Hz, 99% DCI-P3, 350nit
Bộ xử lýIntel Arc Graphics
Kiểu card đồ họaCard tích hợp
Công nghệ âm thanhHD với Dolby Atmos
Cổng giao tiếp1 x USB4 Gen 3x2 Type C 1 x USB3.2 Gen 2x1 Type C 2 x USB 3.2 Gen1x1 1 x HDMI 1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Kết nối không dâyWi-Fi 6E (802.11ax), Bluetooth 5.3
WebcamFull HD + IR camera
Đèn bàn phím
Tính năng khácNhận diện khuôn mặt
Loại PinPin liền
Kích thước312 x 214.3 x 15.7 ~ 16.9 mm