Máy khoan bàn Total TDP133501 350W
Giá từ: 1.993.200 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 29 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan đất Kamatsu KM44
So sánh giá
Máy khoan đất Kamatsu KM44
Giá từ 2.850.000 đ
4nơi bán
Máy khoan Ken 6817
So sánh giá
Máy khoan Ken 6817
3nơi bán
Mũi khoét hợp kim UniFast MCT-110
5nơi bán
Mũi khoét hợp kim 90 mm Unika MCTR-90.0
4nơi bán
Máy đục bê tông Dongcheng DZG06-6
21nơi bán
Máy khoan búa Worx Green WU340S
12nơi bán
Máy khoan vặn vít dùng pin Yamasu YMS-6026
Máy đục bê tông Total TH213006 1300W
37nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan bàn Total TDP133501 có khả năng khoan thép cực tốt
Máy khoan bàn Total TDP133501 có thiết kế hiện đại, chắc chắn. Máy hoạt động với công suất 350W và tốc độ không tải từ 620 đến 2650 vòng trên phút. Khả năng khoan tối đa là 13mm, đường kính trục 46mm. Khi máy khoan hoạt động, bàn máy chạy dọc theo trục ở thân máy và có thể điều chỉnh cao thấp dễ dàng để khoan chính xác độ sâu theo yêu cầu.
Máy khoan bàn Total TDP133501
Hình ảnh máy khoan bàn Total TDP133501
Chân đế có kích thước 290 x 190 mm, có thể đứng vững chắc trên bề mặt, không bị trơn trượt khi máy hoạt động. Chiếc máy khoan có hình dáng gọn gàng, không cồng kềnh cho bạn bảo quản và cất giữ dễ dàng.
Ảnh Meta.vn
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy khoan bàn Tolsen 79650 - 350W
8nơi bán
Máy khoan bàn Tolsen 79651 - 350W