Máy khoan động lực Black & Decker KR704REKP20-B1
Giá từ: 1.215.500 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 1 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan dùng pin DCA ADJZ04-13AM
So sánh giá
Giá từ 1.136.520 đ
13nơi bán
Máy khoan búa dùng pin (không pin và sạc) DCA ADJZ03-13Z
So sánh giá
Máy khoan bê tông cầm tay Harden 750382
1nơi bán
Mũi khoan SDS Max Bosch 2608685877
5nơi bán
Máy khoan búa vặn vít dùng pin Makita HP457DZ
15nơi bán
Máy khoan đục bê tông BTEC BT-5425
5nơi bán
Máy khoan búa dùng pin Ingco CIDLI1222
13nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan động lực Black&Decker KR704REKP20-B1 là thiết bị khoan đa năng, giúp người dùng dễ dàng khoan tường, gỗ hay sắt. Sản phẩm sở hữu công suất 710W, kích thước nhỏ gọn, phần tay cầm chắc chắn, tạo cảm giác an toàn, hỗ trợ công việc rất tốt.
Ưu điểm nổi bật của thiết bị máy khoan động lực Black&Decker KR704REKP20-B1:
Máy khoan động lực Black Hình ảnh máy khoan động lực Black&Decker KR704REKP20-B1
Máy khoan động lực Black Máy khoan động lực Black&Decker KR704REKP20-B1 và các phụ kiện đi kèm
Thông số kỹ thuật của máy khoan động lực Black&Decker KR704REKP20-B1:
- Công suất: 710W.
- Mũi khoan: Sắt 13mm, gỗ 20mm, tường 13mm.