Máy khoan dùng pin Ingco CDLI20021
Giá từ: 1.403.600 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thân máy khoan pin 18V DCA ADJZ16Z
So sánh giá
Giá từ 1.317.800 đ
15nơi bán
Máy khoan pin 20V DCA ADJZ03-13EM
So sánh giá
15nơi bán
Máy khoan búa và vặn vít dùng pin 18V Makita HP333DSYE
Máy khoan động lực Ryobi PD-750K
18nơi bán
Máy đục bê tông Dekton DK-0811 - 1250W
13nơi bán
Máy khoan 3 chức năng Huspanda HBD 2801
7nơi bán
Máy đầm dùi điện Niki 2.2KW
Máy đầm dùi điện Niki 2.2KW
8nơi bán
Máy khoan chạy điện DCK KZC03-26B
31nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy khoan dùng pin INGCO CDLI20021 có mô men xoắn lớn.
INGCO CDLI20021 đi kèm 1 pin sạc 20V, bộ sạc, hộp đựng giấy. Máy khoan dùng pin INGCO sử dụng pin sạc Li-ion siêu bền, điện thế pin 20V, dung lượng pin 2Ah cho khả năng làm việc không dây trong thời gian dài, sạc pin chỉ mất 1 giờ.
dùng pin
Trọn bộ máy khoan dùng pin INGCO CDLI20021
dùng pin
 INGCO CDLI20021 có chức năng khoan và bắt vít
Máy khoan dùng pin INGCO CDLI20021 20V chuyên dùng để khoan gỗ và khoan thép. Ngoài ra máy khoan còn có tính năng đảo chiều cùng mô men xoắn cực đại 45Nm giúp vặn vít hiệu quả.
sử dụng pin
Máy khoan dùng pin 20V
Khi sạc pin máy sử dụng nguồn điện 220V - 240V/50Hz - 60Hz.