Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL1200
Giá từ: 1.449.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 5 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy xay sinh tố Taurus Optima Magnum 1200
So sánh giá
Giá từ 1.469.000 đ
4nơi bán
Máy xay sinh tố Tefal BL871D31
So sánh giá
Máy xay sinh tố Tefal BL871D31
18nơi bán
Máy xay sinh tố Goldsun GBL 4160
11nơi bán
Máy xay sinh tố cầm tay đa năng Philips HR2642
Máy xay nấu sữa hạt sinh tố Mishio MK316 800W
Máy xay sinh tố mang đi Bosch 2Go MMBM700MDE
9nơi bán
Máy xay sinh tố Apechome APH-1500P
7nơi bán
Máy xay sinh tố và ép trái cây Ariete Mod 1783
12nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế nhỏ gọn tiện lợi
Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL1200 sở hữu thiết kế nhỏ gọn tiện lợi
Dung tích cối xay 1.5 lít
Kangaroo KGBL1200 có dung tích cối lớn 1.5 lít
Lưỡi xay 6 cánh sắc bén được làm từ chất liệu không gỉ
Kangaroo KGBL1200 trang bị lưỡi xay 6 cánh sắc bén
Công suất 1200W hoạt động mạnh mẽ
KGBL1200 hoạt động với công suất 1200W, đây là sự nâng cấp đáng kể hơn nhiều so với nhiều dòng sản phẩm khác trên thị trường mang lại hiệu suất xay thực phẩm vượt trội. Nhờ công suất mạnh mẽ, thiết bị có khả năng xay sinh tố, trái cây đến những thực phẩm cứng như đá từ đó cho ra đa dạng món giải khát ngày hè một cách nhanh chóng.
Kangaroo KGBL1200 hoạt động với công suất 1200W
3 chế độ xay riêng biệt tùy chỉnh
Tích hợp 3 chế độ xay riêng biệt tùy chỉnh
Mua máy xay sinh tố Kangaroo KGBL1200 chính hãng ở đâu?
Hàng chính hãng 100%.
Hoàn chênh lệch nếu siêu thị khác rẻ hơn.
Bảo hành chính hãng 1 năm.
Giao hàng miễn phí tận nơi.
Để có thêm nhiều sự lựa chọn hơn, bạn có thể tham khảo sản phẩm với thiết kế hiện đại, nhỏ gọn; dung tích cối xay chính 1 lít để pha chế các món sinh tố thơm ngon; công suất 380W, giúp bạn xay nhuyễn mọi loại thực phẩm khác nhau và có 2 tốc độ xoay và 1 chức năng tạo xung tiện dụng.
tính năng sản phẩm
Thông số kĩ thuật Máy xay sinh tố Kangaroo KGBL1200
Hãng sản xuấtKangaroo
Loại máyMáy xay sinh tố
Chức năngXay rau củ, Xay sinh tố, Xay đá nhỏ
Công suất1200 W
Tốc độ3 tốc độ
Nút chỉnh tốc độNút nhấn và nút xoay
Chất liệu cối xayThủy tinh
Chất liệu lưỡi daoThép không gỉ
Số lượng cối1 cối
Dung tích cối1500ml
Kích thước375 x 215 x 285 mm