Máy xịt rửa áp lực Ingco HPWR20008 - 1800W
Giá từ: 2.750.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 17 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm nước Leopono XCM25-160B (1.1KW)
So sánh giá
Giá từ 2.670.000 đ
6nơi bán
Máy bơm chạy xăng Vikyno BN1.5-X
So sánh giá
3nơi bán
Máy xịt rửa cao Áp 1800W Benyu BY8801
3nơi bán
Máy bơm nước ly tâm Lepono ACm 110L (ACm110L) - 1.1kW
Máy bơm nước tăng áp Ewara ABJZ037-AK/2
9nơi bán
Máy xịt rửa áp lực cao Nakawa NK42 - 1.5KW
1nơi bán
Máy bơm nước BGA2020
Máy bơm nước BGA2020
5nơi bán
Bình xịt ak9999 768
Bình xịt ak9999 768
5nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế
- Khối lượng 15.33 kg với kiểu thiết kế cứng cáp, sở hữu gam màu đen và vàng nổi bật.
- Gác súng được thiết kế gọn gàng, không gây khó khăn cho người dùng khi lắp đặt.
*Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Công suất và áp lực phun
hoạt động với công suất 2000W, có thể đạt lưu lượng nước tối đa 6 lít/phút với áp lực phun nước mạnh mẽ lên đến 150 bar, nhờ đó hỗ trợ cho người dùng có thể loại bỏ vết bẩn bám trên sân vườn, đồ dùng,… và xe một cách dễ dàng.
Lưu ý khi sử dụng máy phun xịt rửa áp lực cao Ingco HPWR20008 2000W
- Kiểm tra đầy đủ các bộ phận của máy và lắp đặt đúng vị trí trước khi sử dụng.
- Không dùng máy để phun xịt nước vào người và động vật.
- Tránh sử dụng nhiệt độ nước vượt mức cho phép mà nhà sản xuất khuyến nghị.
Khuyến cáo: Nên dùng ống cấp nước có đường kính 12 mm trở lên. Khi lắp ống cấp nước, tránh để ống hở ở các đầu nối để không làm ảnh hưởng đến lực hút của nước.
Tóm lại, máy phun xịt rửa áp lực cao Ingco HPWR20008 2000W là  phục vụ cho việc rửa xe tại các cửa hàng rửa xe nhỏ, tại nhà, công ty,… cũng như hỗ trợ cho việc vệ sinh chuồng trại, dây chuyền sản xuất tại các cơ sở chế biến, sản xuất có quy mô nhỏ và vừa.