Smart Tivi QLED Samsung 58 inch 4K QA58Q60T
Giá từ: 21.329.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 1 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 55 inch 55QN90D
So sánh giá
Giá từ 18.500.000 đ
105nơi bán
Tivi Smart QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q65R
So sánh giá
19nơi bán
Tivi LED Samsung 55 inch 4K UA55JU7000 (UA-55JU7000)
4nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q70B
53nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 50 inch 50QN90D
66nơi bán
Smart Tivi Neo QLED Samsung 4K 65 inch QA65QN90C
81nơi bán
Smart Tivi Samsung QLED 4K 85 inch QA85Q70C
80nơi bán
Smart Tivi QLED 55 inch 4K Samsung QA55Q7F (QA-55Q7F)
11nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi QLED Samsung 58 inch 4K QA58Q60T
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình58 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2020
BluetoothCó (Loa, thiết bị di động)
Hệ điều hành, giao diệnTizen OS 5.5
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngAirPlay 2, Screen Mirroring, Tap View
Tính năng khácĐiều khiển bằng giọng nói:, Điều khiển tivi bằng điện thoại qua SmartThings
Tần số quét thực100 Hz
Công nghệ âm thanhAdaptive Sound, Cải thiện âm thanh Dialog Enhancement, Dolby Digital Plus
Tổng công suất loa20 W ( 2 loa mỗi loa 10 W )