Những trải nghiệm thú vị mà Smart Tivi QLED Samsung QA55Q80B mang lại
Chuyển tới nội dung chính trong bài [Xem]
Thiết kế bóng bẩy nhưng cũng không kém phần nhẹ nhàng của Smart Tivi QLED Samsung QA55Q80B
Ngoài ra với thiết kế kích thước 55 inch bạn có thể thoải mái sử dụng tivi trong không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc,… giúp những giây phút dù là giải trí hay làm việc cũng trở nên hiệu quả hơn.
Smart Tivi QLED Samsung QA55Q80B
Màn hình của Smart Tivi QLED Samsung QA55Q80B hiển thị cực kì sắc nét
Công nghệ Quantum Dot tái tạo trọn vẹn 100% dải màu sắc, giúp tăng khả năng duy trì độ sáng, tạo màu sắc sống động và rực rỡ hơn cho người xem. Đặc biệt, công nghệ Motion Xcelerator Turbo+ với tần số 120Hz sẽ mang lại những chuyển động rõ ràng, siêu sắc nét cho người xem.
Loa
Tivi QLED Samsung QA55Q80B mang đến những tiện ích hàng đầu cho người dùng
Có nên mua Smart Tivi QLED Samsung QA55Q80B hay không?
Cuối cùng với khoảng giá từ 32.900.000 là bạn đã sở hữu được chiếc tivi mà mình yêu thích.
TIN TỨC LIÊN QUAN
Tin tức về Tivi
Tivi Sony K-50S30 - Trải nghiệm thỏa mãn, giá không thể tốt hơn
Google tivi Sony 4K 50 inch K-50S30 là lựa chọn thỏa đáng ở phân khúc giá rẻ, với khả năng hiển thị màu sống động cùng giao diện Google TV, thiết kế cũng rất đẹp, đây sẽ là lựa chọn đáng cân nhắc hàng đầu cho nhu cầu sử dụng cơ bản.