Smart Tivi Samsung 65 inch 4K UA65TU8000
Giá từ: 12.200.000 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 16 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi QLED Samsung 55 inch 4K QA55Q80B
So sánh giá
Giá từ 10.490.000 đ
40nơi bán
Smart Tivi Samsung QLED 4K 55 inch QA55Q80C
So sánh giá
84nơi bán
Smart Tivi QLED 4K 55 inch Samsung QA55Q80BA
14nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q65D
38nơi bán
Smart Tivi Samsung 49 inch FullHD UA49M5520 (UA-49M5520)
Smart Tivi Samsung 50 inch 4K UA50MU6100
2nơi bán
Smart Tivi Samsung 43 inch 4K UA43KU6400 (43KU6400/ UA43KU6400KXXV)
Tivi Smart QLED Samsung 55 inch 4K QA55Q80R
24nơi bán
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung 65 inch 4K UA65TU8000
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình65 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2020
Bluetooth
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI3 cổng
USB2 cổng
Cổng AVCổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnTizen OS
Ứng dụng có sẵnYouTube, Trình duyệt web, Zing TV, Zing Mp3
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngScreen Mirroring
Remote thông minh
Kết nối Bàn phím, chuộtCó thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Công nghệ hình ảnhHDR 10+, Viewing Angle, Dynamic Crystal Color, UHD Dimming
Tần số quét thực120 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Digital Plus
Tổng công suất loa20 W