Tivi Smart Samsung 65 inch 4K 65NU7100
Giá từ: 17.600.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 17 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Neo QLED Samsung 50 inch 4K QA50QN90A (50QN90A)
So sánh giá
Smart Tivi Samsung 85 inch 4K UA85BU8000 (85BU8000)
So sánh giá
Giá từ 19.000.000 đ
99nơi bán
Smart Tivi khung tranh The Frame QLED Samsung 75 inch 4K QA75LS03B
Smart Tivi Samsung 4K 55 inch QA55LS03C  ( 55LS03C )
3nơi bán
Tivi Smart QLED 8K 55 inch Samsung QA55Q900R
17nơi bán
Smart Tivi Samsung QLED Q68R QA55LS03RAKXXV
15nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 4K 75 inch 75Q80D
111nơi bán
Smart Tivi QLED Samsung 75 inch 4K QA75Q65A
41nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế sang trọng, hiện đại
điện thoại samsung
Độ phân giải Ultra HD 4K sắc nét gấp 4 lần so với tivi Full HD thông thường
smartphone samsung
Công nghệ hình ảnh HDR
Samsung
Trải nghiệm hình ảnh chân thật với công nghệ UHD Dimming
smartphone samsung
điện thoại samsung
Hệ điều hành Tizen OS mượt mà, thân thiện với người sử dụng cùng kho phần mềm phong phú
Smart Tivi 65 inch Samsung 4K UA65NU7100 dùng được chuột, bàn phím này có giao diện trực quan, hiện đại cùng nhiều phần mềm phổ biến có sẵn như YouTube, Netflix, FPT Play, Fim+,... hoặc có thể tải thêm Zing TV, Nhạc của tui, FPT Play, Spotify,... đáp ứng nhu cầu giải trí cho từng thành viên trong gia đình bạn.
Điều khiển Smart tivi bằng điện thoại
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi - Screen Mirroring
Chúng ta có thể chiếu màn hình không dây điện thoai Android lên màn hình tivi Samsung 4K rộng 65 inch để chơi game, lướt web, nghe nhạc... một cách dễ dàng.
Samsung
Nhiều cổng kết nối đa dạng
Thông số kĩ thuật Tivi Smart Samsung 65 inch 4K 65NU7100
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình65 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2018
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI3 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Cổng AVCó cổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnTizen OS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, Kho ứng dụng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngScreen Mirroring
Remote thông minhKhông dùng được
Kết nối Bàn phím, chuộtCó thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Công nghệ hình ảnhUHD Engine, UHD Dimming, PurColor, HDR
Tần số quét thực100 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Digital Plus
Tổng công suất loa20 W
Kích thước có chân, đặt bàn145.75 x 91.73 x 31.28 cm
Trọng lượng có chân25.5 kg
Kích thước không chân, treo tường145.75 x 83.73 x 5.97 cm
Trọng lượng không có chân25 kg
Công suất195 W