Tivi LED Philips Full HD 40 inch 40PFT5509S/98
Giá từ: 0 đ
So sánh giáThông số kĩ thuật
Giá của 0 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Android Tivi Philips 4K 65 inch 65PUT7406/74
So sánh giá
Giá từ 9.889.000 đ
2nơi bán
Android Tivi Philips 4K 55 inch 55PUT7406/74
So sánh giá
4nơi bán
Tivi Smart Philips Full HD 43 inch 43PFT5853S
3nơi bán
Google TV Philips 50 inch 4K UHD LED 50PUT7029
11nơi bán
Android Tivi Philips 4K 65 inch 65PUT8215/67
2nơi bán
Tivi LED Philips HD 32 inch 32PHT5583/74
8nơi bán
Smart Tivi Philips 4K 55 inch 55PUT7906/74
6nơi bán
Google TV Philips 65 Inch 4K UHD QLED 65PQT8169
7nơi bán
Thông số kĩ thuật Tivi LED Philips Full HD 40 inch 40PFT5509S/98
Hãng sản xuấtPhilips
Loại tiviTivi LED
Kích thước màn hình40 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứMalaysia
Kết nối internetKhông
Cổng HDMI2 cổng
USB1 cổng
Cổng xuất âm thanhJack loa 3.5 mm
Cổng AVCổng Composite tích hợp bên trong cổng Component
Ứng dụng có sẵnYouTube, Trình duyệt web, Zing TV, Zing Mp3
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngKhông
Remote thông minhKhông
Kết nối Bàn phím, chuộtKhông
Tính năng khácHẹn giờ tự động tắt Chế độ tiết kiệm điện
Công nghệ hình ảnhDigital Crystal Clear
Công nghệ âm thanhDolby Digital
Tổng công suất loa20 W
Trọng lượng có chân9 kg
Trọng lượng không có chân8.2 kg
Công suất95 W