Android Tivi Sharp 42 inch FullHD 2T-C42BG1X
Giá từ: 2.600.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 45 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Tivi Smart Sharp HD 32 inch LC-32SA4500X
So sánh giá
Giá từ 2.470.000 đ
16nơi bán
Tivi LED Sharp 32 inch LC-32LE280X
So sánh giá
7nơi bán
Thông tin sản phẩm
Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X sở hữu thiết kế không quá khác biệt, nhưng sở hữu những trang bị công nghệ giúp sản phẩm tầm trung này hoạt động khá ổn định, mượt mà. Bài viết hôm này sẽ giúp bạn tìm hiểu thêm về chiếc tivi thế hệ mới này.
Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X thiết kế chắc chắn, sang trọng
Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X trang bị bộ xử lý 2K Master Engine Pro, độ phân giải tốt
Sở hữu màn hình 42 inch tiêu chuẩn, Full HD 1920 x 1080 pixels cho mọi hình ảnh thêm rõ nét, chân thật và giúp mọi hình ảnh hiển thị sống động.
Hệ thống loa của Tivi Sharp 2T-C42BG1X
Tivi Sharp 2T-C42BG1X sở hữu công nghệ Dolby Audio, cho hiệu quả bao trùm không gian và mang lại trải nghiệm chân thật, kết hợp hai loa 7,5W mỗi chiếc sẽ giúp bạn cảm thấy kích thích, đắm chìm trong từng thước phim hoặc bản nhạc mà mình yêu thích.
Hiệu suất hoạt động của chiếc tivi được hỗ trợ bởi nhiều tính năng cao cấp
Có nên chọn Tivi Sharp 42 inch 2T-C42BG1X không?
Thông số kĩ thuật Android Tivi Sharp 42 inch FullHD 2T-C42BG1X
Hãng sản xuấtSharp
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình42 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứMalaysia
Năm ra mắt2019
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI3 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out), Jack loa 3.5 mm