Cáp điện lực 2 lõi CXV-2R-600V CADIVI CV CXV-2×38
Giá từ: 208.670 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Power connections cho contactor Tesys Schneider LAD9V5
So sánh giá
Rơ le nhiệt Mitsubishi TH-T25 - 22A (18-26A)
So sánh giá
Giá từ 259.578 đ
9nơi bán
Rơ le nhiệt Mitsubishi TH-T18 - 3.6A (2.8-4.4A)
13nơi bán
Rơ le nhiệt Mitsubishi TH-T25 - 1.7A (1.4-2A)
11nơi bán
Rơ le nhiệt Chint NXR-100 - 48-65A
11nơi bán
Rơ le nhiệt Mitsubishi TH-T18 - 0.17A (0.14-0.22A)
Nút nhấn có đèn XB7NW34B2
Nút nhấn có đèn XB7NW34B2
9nơi bán
Khởi động từ SCHNEIDER LC1D12M7
27nơi bán
Thông tin sản phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Cáp điện lực 2 lõi CXV-2R-600V CADIVI
  • Part Number: 56014150
  • Cáp CXV dùng cho hệ thống truyền tải và phân phối điện, cấp điện áp 600V, lắp đặt cố định
  • Tiêu chuẩn áp dụng: JIS C 3605:2002.
  • Cấp điện áp U0/U: 600V.
  • Nhiệt độ làm việc dài hạn cho phép của ruột dẫn là 90°C.
  • Nhiệt độ cực đại cho phép của ruột dẫn khi ngắn mạch trong thời gian không quá 5 giây là 250°C.
  • Tiết diện: 2x38mm².