Cầu dao tự động Panasonic BBD410041C
Giá từ: 2.114.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 27 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao MCCB ABB A1N 36KA 90A 4P
So sánh giá
Giá từ 2.054.800 đ
3nơi bán
MCCB Mitsubishi NF250-SV 2P 160A 85kA
So sánh giá
7nơi bán
MCCB LS TS160N FMU160 3P 160A 50KA
7nơi bán
MCCB LS TS160N ATU160 2P 2P 160A 50kA
3nơi bán
MCCB LS TS160N FTU160 3P 50kA 100A
Cầu dao chống giật LS EBN104c 100A (100-500mA) 18kA 4P
Thiết bị Đóng cắt thông minh MPE MCBS-232
5nơi bán
Cầu dao LV426106
Cầu dao LV426106
6nơi bán
Thông tin sản phẩm
Aptomat/Cầu dao tự động Panasonic MCB 4P 100A 10KA 400VAC BBD410041C
Cầu dao tự động Panasonic MCB 4P 100A 10KA 400VAC BBD410041C là sản phẩm thiết bị điện của Panasonic – thương hiệu nổi tiếng đến từ Nhật Bản. Panasonic MCB 4P 100A 10KA 400VAC BBD410041C cùng với các công nghệ tiên tiến và kỹ thuật được tối ưu, chuyên cung cấp thiết bị điện chất lượng cao được nhiều khách hàng tin dùng
Thiết bị Panasonic MCB 4P 100A 10KA 400VAC BBD410041C có khả năng tự động ngắt mạch điện nhanh hơn và chính xác hơn trong các trường hợp xảy ra ngắn mạch quá tải giúp ngăn ngừa và giảm thiểu tác hại tới dây dẫn và các thiết bị sử dụng điện, dòng điện qua các tiếp điểm ổn định đặc biệt điểm nhảy tiếp xúc không phụ thuộc vào thao tác gạt tay của người sử dụng giúp thiết bị có độ chính xác và tuổi thọ cao hơn
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm BBD410041C
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp định mức 400VAC