Cưa tay lá liễu Ingco HHAS08550
Giá từ: 62.700 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 9 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Lưỡi lưa lọng Yato YT-3430
So sánh giá
Lưỡi lưa lọng Yato YT-3430
Giá từ 63.800 đ
3nơi bán
Lưỡi cưa gỗ T40 Bosch 2608644316, 110X20mm
So sánh giá
19nơi bán
Lưỡi cưa lộng gỗ nhựa Tolsen 76804 - 100mm
Lưỡi cưa lọng Tolsen 76811 75mm
5nơi bán
Lưỡi cưa TCT Total TAC231010T - 100mm, 30 răng
Cưa gỗ cầm tay Ingco HHAS08400
Cưa gỗ cầm tay Ingco HHAS08400
16nơi bán
Lưỡi cưa lọng sắt Truper 18128 ST-118-A
3nơi bán
Lưỡi cưa lọng inox Bosch 2608631017
18nơi bán
Thông tin sản phẩm
Cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550 – Dụng Cụ Vàng
Dụng Cụ Vàng chuyên cung cấp sỉ & lẻ cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550 chất lượng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550
Cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550 là một sản phẩm có chất lượng tốt được sản xuất bởi thương hiệu INGCO hàng đầu Trung Quốc và nhận về nhiều phản hồi tích cực từ phía người tiêu dùng. Nổi tiếng là nhãn hàng chuyên về dụng cụ cầm tay và dụng cụ dùng pin có chất lượng ngang tầm các thương hiệu lâu đời khác trên thế giới, INGCO luôn duy trì và phát triển các sản phẩm có chất lượng cao, thiết kế ngày càng cải tiến, đảm bảo cho giúp người dùng có những trải nghiệm thoải mái nhất có thể.
Cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550 có thể xuất hiện phổ biến trong bộ dụng cụ của những người thợ sửa, ngành xây dựng… hoặc dùng trong gia đình cũng rất phù hợp, giá thành hợp lý và khả năng làm việc hiệu quả của sản phẩm sẽ không làm bạn thất vọng.
Cưa tay lá liễu 550mm INGCO HHAS08550 nổi bật với thiết kế hiện đại và bắt mắt, dụng cụ nhỏ gọn nên dễ dàng trong việc bảo quản hay di chuyển đi nơi khác.
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Cưa tay lá liễu 450mm Ingco HHAS08450
10nơi bán
Cưa gỗ lá liễu 400mm irwin 10503622
9nơi bán
Cưa gỗ lá liễu Stanley STHT20005-8
12nơi bán
Cưa cắt cành lá liễu Truper 18169
7nơi bán
Lưỡi cưa lá liễu Eclipse 73-66SR
1nơi bán
Cưa gỗ lá liễu Total THT55166D, 16"
13nơi bán
Cưa lá liễu cán gỗ Stanley 20-504-23
14nơi bán
Cưa gỗ lá liễu Stanley 20-083 24 inch