![]() Thiết kế tinh tế Màu trắng tinh tế cùng thiết kế treo tường, chiếc máy lạnh biến căn phòng của chúng ta trở nên tiện nghi và sang trọng hơn. | ![]() Lọc không khí hiệu quả Máy lạnh Mitsubishi có khả năng khử mùi hôi cũng như các loại vi khuẩn, bấm mốc.Máy tốt cho sức khỏe người dùng bởi tính năng tự động lọc không khí và tự động làm sạch mang đến một không gian trong lành và sảng khoái. | ![]() Khởi động tự động Máy tự động khởi động lại sau khi bị cúp điện mà bạn không phải canh chừng, mang đến một giấc ngủ ngon và sâu. |
![]() Phun sương tăng độ ẩm Không khí trong phòng sẽ trở nên mát mẻ và thoải mái cho bạn một giấc ngủ êm và tốt cho sức khỏe. | ![]() Tiết kiệm năng lượng Máy lạnh với công nghệ tiên tiến giúp làm lạnh nhanh cho phép người dùng thỏa sức tận hưởng không gian mát lạnh mà không cần lo lắng chi phí điện hàng tháng. | ![]() Chế độ vận hành khi ngủ an toàn Điều hòa bảo vệ sức khỏe gia đình bạn tối đa với chế độ vận hành phù hợp nhất khi ngủ hay nghỉ ngơi bằng hệ thống điều hỉnh hiệt độ phù hợp cho bạn một cuộc sống hoàn hảo ngay cả trong giấc ngủ. |
![]() Điều khiển từ xa thuận tiện Điều khiển từ xa giúp chúng ta tiện lợi và thoải máy hơn khi dùng. Điều khiển còn được trang bị các nút bấm dạ quang cho bạn dễ dàng tùy chỉnh trong bóng tối. | ![]() Chế độ hẹn giờ tiện lợi máy có chế độ hẹn giờ rõ ràng cho phép người sử dụng thoải mái với các công việc trong gia đình hay trong văn phòng. |

15 người đang xem
Điều hòa Mitsubishi 10000 BTU 1 chiều SRK/SRC 10YL-S gas R-410A
Giá từ: 8.650.000 đ
Giá của 7 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông tin sản phẩm

Thông số kĩ thuật Điều hòa Mitsubishi 10000 BTU 1 chiều SRK/SRC 10YL-S gas R-410A
| Hãng sản xuất | Mitsubishi |
|---|---|
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2013 |
| Loại điều hòa | 1 chiều |
| Kiểu máy | Treo tường |
| Diện tích sử dụng | 15-20 m2 |
| Công suất | 10000 Btu |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 0.670 kW/h |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Lọc bụi, kháng khuẩn, khử mùi | Phin lọc khử mùi xúc tác quang Apatit Titan, Tấm vi lọc bụi |
| Chế độ gió | Điều khiển lên xuống, trái phải tự động |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Loại gas | R-410A |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Ống dẫn gas bằng Đồng - Lá tản nhiệt bằng Nhôm |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng tối đa | 15 m |
| Tiện ích | Chức năng tự khởi động lại Chức năng tự động báo lỗi khi có sự cố |
| Kích thước dàn nóng | 268 x 790 x 224 mm |
| Kích thước dàn lạnh | 540 x 780 x 290 mm |
| Khối lượng dàn nóng | 29 kg |
| Khối lượng dàn lạnh | 8.5 kg |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
So sánh giá các loại điều hòa Mitsubishi 1 chiều tại 3642 nơi bán trên toàn quốc
Nếu tiêu chí chọn điều hòa của bạn và gia đình là RẺ - BỀN - TIẾT KIỆM ĐIỆN thì đây là danh sách các loại điều hòa Mitsubishi 1 chiều dành cho bạn. Mời các bạn cùng theo dõi và tham khảo:
Giá điều hòa máy lạnh Mitsubishi 1 chiều rẻ nhất bao nhiêu tiền năm 2018?
Điều hòa Mitsubishi Electric MS-JS25VF giá chỉ 5 triệu đồng, còn đáng mua năm 2026?
Review điều hòa Mitsubishi Heavy 9000BTU SRK10YYP-W5 mới 2023
Điều hòa Mitsubishi Electric có tốt không? Của nước nào?
Điều hòa Mitsubishi loại nào tốt nhất nên mua?
Ưu nhược điểm của điều hòa Mitsubishi Heavy FDT71VH/FDC71VNP
6 lý do bạn nên chọn mua điều hòa Mitsubishi
TIN TỨC MỚI NHẤT
Casper SC-12FB36M đời mới 2026 giá 5,8 triệu đồng, phù hợp phòng 15 - 20m2
Với giá bán từ 5,8 triệu đồng, điều hòa Casper 12000 BTU 1 chiều SC-12FB36M đáp ứng tốt nhu cầu làm mát cho phòng 15 - 20m2 và có thiết kế hướng tới độ bền trong điều kiện khí hậu nóng ẩm.
Panasonic NZ24CF1H-8H vừa mở bán tại Việt Nam, gây sốt với thiết kế độc đáo
Casper tung loạt điều hòa 12000 BTU 2026, giá 6 triệu có Inverter lại bảo hành tới 12 năm
Nghịch lý: Điều hòa Funiki đời cũ càng bán chạy
Loạt điều hòa Panasonic 9000 BTU mới 2026 gây chú ý nhờ lọc bụi mịn, tiết kiệm điện
Điều hòa LG IDC09B2 giảm tới 3 triệu đồng, có lọc PM2.5, tiết kiệm điện 5 sao
Casper ra mắt dàn điều hòa 9000 BTU 1 chiều mới, giá chưa tới 5 triệu vẫn có inverter
Điều hòa Mitsubishi Electric MS-JS25VF giá chỉ 5 triệu đồng, còn đáng mua năm 2026?







