
10 người đang xem
Loa JBL MK12
Giá từ: 9.000.000 đ
Giá của 62 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Thông số kĩ thuật Loa JBL MK12
| Hãng | JBL |
|---|---|
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Loại loa | Loa karaoke |
| Tổng công suất | 500 W |
| Số lượng kênh | 2.0 kênh |
| Chất liệu loa | Thùng MDF |
| Nguồn | Cắm điện dùng |
| Tiện ích | Có thể hát Karaoke |
| Kết nối không dây | Không |
| Kết nối khác | Cổng kết nối với Amply |
| Điều khiển bằng điện thoại | Không |
| Kích thước loa chính | 588 x 355 x 355 mm |
| Khối lượng loa chính | 11 kg |
| Tổng số loa bass | 2 loa |
| Kích thước loa Treble | 76 mm |
| Tổng số loa Treble | 4 loa |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN