Máy bơm chìm nước thải HCP 80AFP21.5 2HP (380V)-không phao
Giá từ: 14.982.000 đ
So sánh giá
Giá của 5 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm chìm nước thải Tsurumi cánh cắt 80C21.5 1.5KW
So sánh giá
Máy bơm chìm giếng khoan Sealand SL 350-20M - 4 inch, 1.5kW
Máy bơm chìm giếng khoan Sealand SL 200-20T - 4 inch, 1.5kW
Máy bơm chìm hút nước thải cánh xoáy Tsurumi 50PUW2.75 - 0.75Kw
Máy bơm chìm nước thải thân gang Ebara 50 DS 51.5 2HP
Máy bơm sục khí chìm Evak EJ-5.50 5HP
Giá từ 15.807.000 đ
3nơi bán
Máy bơm nước thải có tạp chất APP DSK-30T
35nơi bán
Máy bơm hỏa tiễn giếng khoan Pentax 4inch 4L 7/ 9
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy bơm chìm hút nước thải HCP 80AFP21.5 2HP (380V)-có phao
Máy bơm chìm nước thải HCP 80AL21.5 2HP 380V (Không phao)
Máy bơm chìm nước thải HCP 80AFU21.5 2HP (380V) (Không phao)
Máy bơm chìm nước thải HCP FN-22U 2HP 380V, không phao