Máy bơm li tâm Ingco MHF15001 - 2HP
Giá từ: 1.600.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 14 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy bơm nước chân không Wilo PWI 200 EH - 200W
So sánh giá
Giá từ 1.628.000 đ
33nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao Hyundai HD300
So sánh giá
3nơi bán
Máy bơm nước đẩy cao Lucky Pro XCM158 1.0 HP
3nơi bán
Máy bơm đĩa ly tâm Swirls TCP158 - 750W 1HP
6nơi bán
Máy bơm hút chân không Value V-i120SV
11nơi bán
Máy bơm nước ly tâm Sena K100 - 750W
20nơi bán
Máy bơm nước thải Ewara QCK 45M - 250W
28nơi bán
Máy bơm nước thải Ewara QCK 45MA - 250W
34nơi bán
Thông tin sản phẩm
Mời bạn tham khảo video giới thiệu máy bơm nước ly tâm Ingco MHF15001 1500W dưới đây nhé!
Tổng quan thiết kế
Công năng
- Công suất 1500W giúp hoạt động mạnh mẽ với độ hút sâu lên đến 8m, đẩy cao đến 18m giúp đưa nước lên bồn chứa cao, hỗ trợ tưới tiêu, đảm bảo nguồn nước bơm cho hoạt động chữa cháy.