Máy cưa cắt góc Ingco BMIS16002 - 1600W
Giá từ: 5.144.700 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 21 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy cưa xích GENESIS GS-6524S
So sánh giá
Máy cưa xích GENESIS GS-6524S
Giá từ 5.148.000 đ
2nơi bán
Máy cưa vòng M18 FBS85-0C0
So sánh giá
Máy cưa vòng M18 FBS85-0C0
25nơi bán
Máy cưa kiếm dùng pin 20V Dewalt DCS369D2
22nơi bán
Máy cưa đĩa DCA MIY-FF 235 - 1380W
3nơi bán
Máy cưa vát BOSCH 0601B290K0, 1700W/254mm
3nơi bán
Máy cưa lọng Bosch GST18V-Li (Set)
5nơi bán
Máy cưa xích dùng pin Makita DUC353Z
55nơi bán
Máy cưa bằng pin Metabo ASE 18
Máy cưa bằng pin Metabo ASE 18
7nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 – Dụng Cụ Vàng
Dụng Cụ Vàng chuyên cung cấp sỉ & lẻ Máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 chất lượng ✓Chính hãng ✓Giá rẻ nhất ✓Giao hàng nhanh chóng ✓Bảo hành chính hãng
Đặc trưng của INGCO BMIS16002
Máy cắt nhôm có vai trò cực kỳ quan trọng trong ngành công nghiệp cơ khí và hóa chất. Thế nên, Công ty INGCO đã cho ra mắt dòng Máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của doanh nghiệp và hộ gia đình trong lĩnh vực này. Sản phẩm được áp dụng những công nghệ tiên tiến nhất, hỗ trợ thực hiện các đường cắt đẹp và chính xác.
Máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002
Với công suất máy 1600W, máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 sở hữu cường độ động cơ khá mạnh, lực cắt cực nhanh. Đồng thời, máy còn được chế tạo và gia công tỉ mỉ, giúp hiệu suất hoạt động ổn định và lâu dài. Thước kẻ trên Máy cắt nhôm 305mm được phân vạch chi tiết và khá rõ ràng, tăng cường độ chuẩn xác từng thao tác.
Máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 có thiết kế tay cầm vững chắc và phần chân đế cố định. Điều này giúp đảm bảo an toàn tối đa khi sử dụng sản phẩm phục vụ cho sản xuất cũng như trong đời sống sinh hoạt. Nhờ vậy, máy cắt nhôm 305x30mm INGCO BMIS16002 được ưa chuộng về cả chất lượng và giá thành phù hợp với nhiều phân khúc khách hàng.
  • Bạn có thế tham khảo thêm các dòng sản phẩm khác tại website:
  • Fanpage:
  • Hoặc liên hệ trực tiếp đến nhân viên hỗ trợ và tư vấn:
  • Giờ làm việc: Thứ 2 – Thứ 7: 8:00 – 17:45
DỤNG CỤ VÀNG – GIÁ SIÊU TỐT – GIAO SIÊU TỐC – CHÍNH HÃNG 100%