Máy in hóa đơn Gprinter GP-C80250II
Giá từ: 1.590.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 11 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy in hóa đơn Antech PRP 088
So sánh giá
Máy in hóa đơn Antech PRP 088
Giá từ 1.800.000 đ
15nơi bán
Máy in hóa đơn Wincor-Nixdorf TH200 (TH-200)
So sánh giá
4nơi bán
Máy in hóa đơn Xprinter XP-D230H
8nơi bán
Máy in hóa đơn Tysso PRP 300
Máy in hóa đơn Tysso PRP 300
3nơi bán
Máy in hóa đơn Antech A80II U
Máy in hóa đơn Antech A80II U
2nơi bán
Máy in hóa đơn Antech A80II L
Máy in hóa đơn Antech A80II L
1nơi bán
Máy in hóa đơn  Gprinter C80250I
5nơi bán
Máy in hóa đơn Xprinter V160U
Máy in hóa đơn Xprinter V160U
4nơi bán
Thông tin sản phẩm
Đánh giá: Máy in hóa đơn Gprinter GP-C80250II
Tốc độ in của máy nhanh, 250mm/s với chiều rộng giấy 79.5 ± 5 mm. Máy in hóa đơn nhiệt này có cổng kết nối với serial, USB, ethernet và két tính tiền tự động, sử dụng linh hoạt và cài đặt đơn giản.
Máy in hóa đơn Gprinter GP-C80250II Ảnh 1
Thông số kỹ thuật
Phương pháp in: nhiệt trực tiếp
Tốc độ in: 250mm/ giây
Chiều rộng giấy: máy sử dụng giấy in bill 80mm
Mật độ chấm: 576 chấm/ dòng, 512 chấm/dòng
Font: GB18030
Chế độ mã vạch: UPC - A/UOC - E/ JAN13(EAN13)/ JAN8(EAN8)/ CODE39/ ITF/ CODABAR/ CODE93/ CODE128
Độ dày giấy: 0.06 - 0.08mm
Bộ đệm đầu vào: 32Kb
Bộ chuyển đổi điện: bên ngoài
Giao diện: Ethernet + Serial + USB
Điều khiển ngăn kéo tiền mặt: DC24V/1A
Môi trường làm việc: nhiệt độ 0 - 45, độ ẩm 10 - 80%
Môi trường bảo quản: nhiệt độ -10 - 60, độ ẩm 10 - 90%
Nguồn: DC 24 V/ 2.5A