Máy khoan lỗ trên ống TCVN-PHC114
Giá từ: 7.220.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy khoan đá 200mm DCA AZZ02-250A
So sánh giá
Giá từ 7.000.000 đ
19nơi bán
Máy đục bê tông xăng 2 thì Ken E2850
So sánh giá
7nơi bán
Máy khoan đá 250mm DCA AZZ250A
Máy khoan đá 250mm DCA AZZ250A
19nơi bán
Máy đục bê tông 30mm DCA AZG16
Máy đục bê tông 30mm DCA AZG16
21nơi bán
Máy khoan búa Hitachi DH38SS
Máy khoan búa Hitachi DH38SS
8nơi bán
Máy khoan Dewalt DCD735L2
Máy khoan Dewalt DCD735L2
9nơi bán
Máy khoan bàn Z4006G
Máy khoan bàn Z4006G
12nơi bán
Bộ combo máy khoan vặn vít pin 20V Dewalt DCK2008M2
Thông tin sản phẩm
trên ống TCVN-PHC114 khoan được lỗ tối đa 25mm - 114mm
lỗ trên ống TCVN-PHC114 là thiết bị chuyên dùng để khoan, khoét lỗ trên vật liệu tấm thành là các đường tròn vành mịn. Đây là sản phẩm của thương hiệu Thuần chất Việt Nam, sử dụng động cơ công suất 600W, có thể khoan được lỗ tối đa 25mm - 114mm trên vật liệu thép dày 6mm - 8mm bằng mũi khoét chuyên dụng.
Máy khoan lỗ
Hình ảnh máy khoan bàn TCVN-PHC114 (25 - 114mm)
Máy khoan cắt lỗ trên ống TCVN-PHC114 có thiết kế phần chân đế rất đặc biệt, mặt dưới của đế tạo góc chữ V để ôm bề mặt ống, 2 sợi dây xích dùng để cố định chắc chắn máy vào ống cần khoan, nói cách khác phần đế của TCVN-PHC114 không khác gì một chiếc eto chuyên kẹp ống. Đường kính ống có thể kẹp nằm trong khoảng từ 60mm - 219mm.
Máy khoan lỗ trên ống
Máy khoan dùng đầu cặp Auto Lock
Nguồn điện sử dụng là 220v - 50Hz, có thể làm việc tại nhà, xưởng,... Bảo hành 6 tháng chính hãng.
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Máy khoan lỗ trên ống 25mm - 150mm TCVN-PHC150
2nơi bán
Máy khoan lỗ trên ống Shida JK150
13nơi bán
Máy khoan lỗ trên ống HC-127
Máy khoan lỗ trên ống HC-127
14nơi bán
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM52D
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM52D
5nơi bán
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM160
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM160
4nơi bán
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM14
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM14
5nơi bán
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM12
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM12
1nơi bán
Máy khoan ống rút lỗ AGP DM6D - 2000W