TIN TỨC LIÊN QUAN
Máy tính bảng Huawei M5 Lite-chiếc máy tính bảng thân thiện với trẻ em
Máy tính bảng Huawei M5 Lite là chiếc máy tính bảng giá tốt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc hay giải trí hàng ngày.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Foxconn |
|---|---|
| Loại sim | Micro Sim |
| Số lượng sim | 1 sim |
| Hệ điều hành | Android v4.2 |
| Mạng 4G | - |
| Kiểu dáng | Thanh + Cảm ứng |
| Phù hợp với các mạng | Mobifone, Vinafone, Viettel |
| Bàn phím Qwerty hỗ trợ | Có |
| Kích thước | 189.6 x 116 x 8.9 mm |
| Trọng lượng | 300 g |
| Kiểu màn hình | IPS 16M màu |
| Kích thước màn hình | 7.0 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1280 x 800 pixel |
| Ram | 1 GB |
| Bộ nhớ trong | 8 GB |
| Dung lượng thẻ nhớ tối đa | 32 GB |
| Danh bạ có thể lưu trữ | Không giới hạn |
| Camera sau | 2.0 MP (1600 x 1200 pixels) |
| Quay phim | Có |
| Tính năng camera | Tự động lấy nét |
| Camera trước | - |
| Tên CPU | Cortex A7 |
| Core | Quad-core |
| Tốc độ CPU | 1 GHz |
| GPU | Power VR SGX544 |
| Wifi | Wi-Fi 802.11b/g/n |
| GPS | Có |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối USB | microUSB |
| Hồng ngoại | - |
| NFC | - |
| Jack tai nghe | 3.5 mm |
| Dung lượng pin | 2900 mAh |
| Ghi âm cuộc gọi | - |
| Nghe FM Radio | - |
| Lưu trữ cuộc gọi | - |
| Xem phim định dạng | VP8, H.264, H.263, VC-1, MPEG-1, 2, 4, DIVX-3, 4, 5, 6, XVID, WMV7/8, VP6, AVS |
| Nghe nhạc định dạng | MP3, WMA, APE, FLAC, AAC OGG, WAV |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT