TIN TỨC LIÊN QUAN
Máy tính bảng Huawei M5 Lite-chiếc máy tính bảng thân thiện với trẻ em
Máy tính bảng Huawei M5 Lite là chiếc máy tính bảng giá tốt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc hay giải trí hàng ngày.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | JXD |
|---|---|
| Loại sim | Nano Sim |
| Số lượng sim | - |
| Hệ điều hành | - |
| Mạng 4G | - |
| Kiểu dáng | Thanh + Cảm ứng |
| Phù hợp với các mạng | - |
| Bàn phím Qwerty hỗ trợ | Có |
| Kích thước | 186 x 112.3 x11.5 mm |
| Trọng lượng | - g |
| Kiểu màn hình | TFT 16M màu |
| Kích thước màn hình | 7.0 inch |
| Độ phân giải màn hình | 480 x 800 pixel |
| Ram | - |
| Bộ nhớ trong | 256 MB |
| Loại thẻ nhớ hỗ trợ | - |
| Dung lượng thẻ nhớ tối đa | - |
| Danh bạ có thể lưu trữ | - |
| Camera sau | 2.0 MP (1600 x 1200 pixels) |
| Quay phim | - |
| Tính năng camera | - |
| Camera trước | 0.3 MP |
| Tên CPU | MTK 6515A |
| Core | Dual-core |
| Tốc độ CPU | 1.2 GHz |
| GPU | PowerVR SGX531 |
| Wifi | IEEE 802.11b/g/n |
| GPS | - |
| Bluetooth | Có |
| Kết nối USB | Có |
| Hồng ngoại | - |
| NFC | - |
| Jack tai nghe | 3.5 mm |
| Dung lượng pin | 4000 mAh |
| Ghi âm cuộc gọi | - |
| Nghe FM Radio | - |
| Lưu trữ cuộc gọi | - |
| Xem phim định dạng | MP4, H.263, H.264, WMV, Xvid, DivX |
| Nghe nhạc định dạng | MP3, WAV, WMA, eAAC |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT