TIN TỨC LIÊN QUAN
Máy tính bảng Huawei M5 Lite-chiếc máy tính bảng thân thiện với trẻ em
Máy tính bảng Huawei M5 Lite là chiếc máy tính bảng giá tốt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc hay giải trí hàng ngày.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Ulefone |
|---|---|
| Loại sim | Nano SIM |
| Số lượng sim | 2 sim |
| Hệ điều hành | Android 13 |
| Mạng 4G | LTE |
| Mạng 5G | Không |
| Kiểu dáng | Nguyên khối |
| Phù hợp với các mạng | Mobifone, Vinafone, Viettel |
| Bàn phím Qwerty hỗ trợ | Có |
| Kích thước | 261.7 x 166.8 x 21.2 mm |
| Trọng lượng | 1243 g |
| Kiểu màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 10.36 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1200 x 2000 pixel |
| Mặt kính cảm ứng | Corning Gorilla Glass 5, Mohs level 4 |
| Ram | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Loại thẻ nhớ hỗ trợ | microSD |
| Camera sau | 50 MP |
| Quay phim | 1080p@30fps |
| Tính năng camera | LED flash, HDR, panorama |
| Camera trước | 32 MP |
| Tên CPU | Mediatek MT8788 (12 nm) |
| Core | Octa-core |
| GPU | Mali-G72 MP3 |
| Wifi | 32 MP |
| GPS | GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Bluetooth | 4.2, A2DP |
| Kết nối USB | Type-C |
| NFC | Có |
| Jack tai nghe | 3.5 mm |
| Dung lượng pin | 33280 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa | 66W |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT