TIN TỨC LIÊN QUAN
Tính năng nổi bật của quạt có đèn GIGASUN Lotus L006
Sản phẩm quạt trần có đèn đang được săn đón nồng nhiệt hiện nay.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | 355 Decor |
|---|---|
| Loại quạt | Quạt trần |
| Điện áp | 220-240 V |
| Công suất | 50 W |
| Chức năng | Làm mát |
| Số cánh | 5 cánh |
| Đường kính cánh quạt | 153 cm |
| Tốc độ gió | 6 tốc độ |
| Bảng điểu khiển | Điều khiển từ xa |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT