Smart Tivi LED LG 49 inch 4K 49SJ800T
Giá từ: 15.590.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi QNED LG 4K 75 inch 75QNED75SRA
So sánh giá
Giá từ 14.052.000 đ
47nơi bán
Smart Tivi LG 65 inch 4K 65NANO91
So sánh giá
5nơi bán
Smart Tivi NanoCell LG 65 inch 8K 65NANO95TPA
22nơi bán
Tivi Smart LG 49 inch 4K 49SK8500PTA
7nơi bán
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UJ652T
6nơi bán
Smart Tivi LED LG 49 inch 4K 49UJ633T
2nơi bán
Smart Tivi LG 55 inch 4K 55UJ632T
7nơi bán
Smart Tivi LG 55 inch FullHD 55UH650T (55UH650T.ATV)
2nơi bán
Thông tin sản phẩm
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T
Công nghệ màn hình Nano Cell tân tiến
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T được tích hợp trực tiếp công nghệ Nano Cell™, công nghệ LCD mới nhất của LG (tính đến thời điểm tháng 5/2017) vào tấm màn hình giúp cải thiện đáng kể chất lượng hình ảnh, vượt xa các phương pháp thông thường.
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T
Hiển thị chân thật với hàng tỷ màu sắc
Tivi LG 49 inch sở hữu bảng màu lớn hơn gấp 64 lần so với tivi thông thường, cho khả năng nhận diện và hiển thị màu sắc tốt hơn, đem đến trải nghiệm màu sắc và hình ảnh đa dạng, đẹp mắt.
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T
Độ chính xác màu xuất sắc
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T
Thoải mái xem tivi từ mọi hướng ngồi
Âm thanh sắc sảo với chất lượng Harman/Kardon
Smart Tivi LG 49 inch 49SJ800T
Trải nghiệm thú vị với WebOS 3.5
Thông số kĩ thuật Smart Tivi LED LG 49 inch 4K 49SJ800T
Hãng sản xuấtLG
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình49 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2017
BluetoothCó (kết nối loa, bàn phím, chuột, tay game)
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB3 cổng
Cổng xuất âm thanhJack loa 3.5 mm, Cổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Hệ điều hành, giao diệnWebOS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, LG Content Store
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngChiếu màn hình Screen Mirroring
Remote thông minhCó Magic Remote (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khácTìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt)
Tần số quét thực60 Hz
Công nghệ âm thanhCông nghệ chế tác loa harman/kardon
Tổng công suất loa20 W
Kích thước có chân, đặt bàn110 x 69.8 x 24.7 cm
Trọng lượng có chân14.1 kg
Kích thước không chân, treo tường110 x 64 x 6.2 cm
Trọng lượng không có chân12.7 kg
Công suất160 W