Smart Tivi LED LG 49 inch 4K 49UJ652T
Giá từ: 10.450.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 6 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi LG 43 inch FullHD 43LJ614T
So sánh giá
Giá từ 9.800.000 đ
2nơi bán
Smart Tivi LG 49 inch FullHD 49LJ550T
So sánh giá
5nơi bán
Smart Tivi  LED LG 50 inch 4K 50UM7600PTA
22nơi bán
Smart Tivi LG 4K 55 inch 55NANO81TSA
115nơi bán
Smart Tivi LG 75 inch 4K 75UQ8000PSC
72nơi bán
Smart Tivi LG OLED evo 4K 48 inch 48C4PSA
65nơi bán
Smart Tivi LG 4K 75 inch 75UR8050PSB
72nơi bán
Tivi Smart LG 50 inch 4K 50UK6300PTE
4nơi bán
Thông tin sản phẩm
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Thiết kế mượt mà, tinh tế
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T với thiết kế màn hình siêu mỏng, liền mạch giúp mở rộng tối đa không gian hiển thị.
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Tấm nền bền bỉ, màu sắc đồng nhất từ mọi góc nhìn
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Hình ảnh thật như cuộc sống
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Tăng cường độ tương phản mang đến trải nghiệm hấp dẫn
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Kiểm soát ánh sáng thông minh
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Nâng cao độ phân giải lên gần chuẩn 4K
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Tivi LG 49 inch đắm chìm trong âm thanh sống động
Smart Tivi LG 49 inch 49UJ652T
Trải nghiệm thú vị với WebOS 3.5
Thông số kĩ thuật Smart Tivi LED LG 49 inch 4K 49UJ652T
Hãng sản xuấtLG
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình49 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2017
BluetoothCó (kết nối loa, bàn phím, chuột, tay game)
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhJack loa 3.5 mm, Cổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Cổng AVCó cổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnWebOS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, LG Content Store
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngChiếu màn hình Screen Mirroring
Remote thông minhCó Magic Remote (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Kết nối Bàn phím, chuột
Tính năng khácTìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt)
Tần số quét thực50 Hz
Công nghệ âm thanhÂm thanh vòm đa kênh Ultra Surround, LG Sound Sync
Tổng công suất loa20 W
Kích thước có chân, đặt bàn110.7 x 70.5 x 23.29 cm
Trọng lượng có chân11.2 kg
Kích thước không chân, treo tường110.7 x 64.05 x 7.03 cm
Trọng lượng không có chân11 kg
Công suất120 W