Smart Tivi Samsung 55 inch 4K 55RU8000 (UA55RU8000)
Giá từ: 11.180.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 21 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi Samsung 70 inch 4K UA70BU8000 (70BU8000)
So sánh giá
Giá từ 10.900.000 đ
35nơi bán
Smart Tivi khung tranh The Frame Qled Samsung QA32LS03C - 32 inch
So sánh giá
Smart Tivi Samsung 4K Crystal UHD 65 inch UA65CU8500
55nơi bán
Smart Tivi Cong Samsung 55 inch 4K 55RU7300
11nơi bán
Smart Tivi Cong Samsung 55 inch 4K UA55NU7300 (UA-55NU7300)
Smart Tivi LED Samsung 40 inch FullHD UA40K6300 (UA-40K6300)
Smart Tivi Samsung 49 inch FullHD UA49M5500 (UA49M5500AKXXV)
Smart Tivi Samsung 65 inch FullHD 55M5503 (UA55M5503)
11nơi bán
Thông tin sản phẩm
Thiết kế hiện đại, tinh tế
điện thoại samsung
Độ phân giải 4K sắc nét gấp 4 lần Full HD
điện thoại samsung
Dải màu rộng, chân thực với công nghệ Dynamic Crystal Color
Công nghệ HDR mang đến độ tương phản cao, màu sắc nổi bật hơn
Samsung galaxy
Sắc sáng rực rỡ cùng sắc tối sâu thẳm, chi tiết rõ ràng với công nghệ UHD Dimming
Samsung galaxy
Công nghệ Dolby Digital Plus mang đến âm thanh sống động, mạnh mẽ
Với công suất loa lên đến 40W, hiệu ứng âm thanh đa dạng, bao trùm không gian, tivi 55 inch Samsung 4K sẽ mang lại những trải nghiệm như thật khi bạn xem những bộ phim hành động, nhiều hiệu ứng, kỹ xảo.
smartphone samsung
Hệ điều hành Tizen OS dễ sử dụng, trực quan
Thiết kế giao diện của Smart Tivi Samsung 55 inch UA55RU8000 4K đẹp mắt, dễ thao tác sử dụng với mọi lứa tuổi.
smartphone samsung
Tính năng Screen Mirroring với khả năng trình chiếu màn hình điện thoại lên tivi 4K Samsung
Dễ dàng điều khiển tivi Samsung 4K qua điện thoại thông minh với ứng dụng SmartThings
Hỗ trợ đa dạng các cổng kết nối
Thông số kĩ thuật Smart Tivi Samsung 55 inch 4K 55RU8000 (UA55RU8000)
Hãng sản xuấtSamsung
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình55 inch
Độ phân giải4K - UHD (3840 x 2160) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2019
BluetoothCó (Loa, chuột, bàn phím)
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI4 cổng
USB2 cổng
Cổng xuất âm thanhCổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Cổng AVCó cổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnTizen OS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, Kho ứng dụng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Remote thông minhRemote đa nhiệm - One Remote
Kết nối Bàn phím, chuộtCó thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Tính năng khácTìm kiếm giọng nói (Chỉ hỗ trợ tiếng Việt trong Youtube)
Tần số quét thực200 Hz
Công nghệ âm thanhDolby Digital Plus
Tổng công suất loa20W (2 loa mỗi loa 10W)
Kích thước có chân, đặt bàn123.72 x 77.69 x 5.87 cm
Trọng lượng có chân18.9 kg
Kích thước không chân, treo tường123.72 x 71.35 x 5.87 cm
Trọng lượng không có chân18.5 kg
Công suất160 W