Smart Tivi LED LG 49 inch 49LJ553T
Giá từ: 10.400.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩmThông số kĩ thuật
Giá của 4 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Smart Tivi LG 65 inch 4K 65UQ7500PSF
So sánh giá
Giá từ 10.390.000 đ
13nơi bán
Smart Tivi LG QNED 4K 55 inch 55QNED80TSA
So sánh giá
106nơi bán
Smart Tivi LG 65 inch 4K 65UQ9100PSD
37nơi bán
Smart Tivi NanoCell LG 55 inch 4K 55NANO80SQA
20nơi bán
Smart Tivi LG 70 inch 4K 70UQ8000PSC
57nơi bán
Smart Tivi QNED LG 4K 65 inch 65QNED75SRA
41nơi bán
Smart Tivi LG 4K 65 inch 65UQ801C0SF
29nơi bán
Tivi Smart LG 55 inch 4K 55UK6100
9nơi bán
Thông tin sản phẩm
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Thiết kế hiện đại, cứng cáp
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T sở hữu thiết kế mạnh mẽ, hiện đại cùng tông màu đen sang trọng chắc chắn sẽ là điểm nhấn nổi bật cho không gian phòng khách nhà bạn.
Công nghệ xử lý độc quyền Triple XD Engine nâng cao chất lượng hình ảnh
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Cải thiện hình ảnh với Resolution Upscaler
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Trải nghiệm âm thanh sống động
Tivi 49 inch được tích hợp 2 loa với tổng công suất 10 W cùng công nghệ Virtual Surround cải thiện rõ rệt hướng đi của âm thanh, đem đến người nghe cảm giác chân thực như đang trải nghiệm trực tiếp tại sân khấu hoặc rạp chiếu phim.
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Hệ điều hành WebOS 3.5 dễ sử dụng
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi cho cả nhà cùng xem
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Kết nối với thiết bị ngoài
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Khoảng cách hợp lý xem tivi
Smart Tivi LG 49 inch 49LJ553T
Thông số kĩ thuật Smart Tivi LED LG 49 inch 49LJ553T
Hãng sản xuấtLG
Loại tiviSmart Tivi
Kích thước màn hình49 inch
Độ phân giảiFull HD (1920 x 1080) pixels
Xuất xứViệt Nam
Năm ra mắt2017
Kết nối internetCổng LAN, Wifi
Cổng HDMI2 cổng
USB1 cổng
Cổng xuất âm thanhJack loa 3.5 mm, Cổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
Cổng AVCó cổng Composite và cổng Component
Hệ điều hành, giao diệnWebOS
Ứng dụng có sẵnYoutube, Netflix, Trình duyệt web, LG Content Store
Tích hợp đầu thu kỹ thuật sốDVB-T2
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảngChiếu màn hình Screen Mirroring
Remote thông minhKhông dùng được
Kết nối Bàn phím, chuột
Công nghệ hình ảnhNâng cấp độ phân giải (Resolution Upscaler)
Tần số quét thực50 Hz
Công nghệ âm thanhGiả lập âm thanh vòm Virtual Surround
Tổng công suất loa10 W
Kích thước có chân, đặt bàn110 x 70.5 x 23.5 cm
Trọng lượng có chân11.4 kg
Kích thước không chân, treo tường110 x 64 x 7 cm
Trọng lượng không có chân11.3 kg
Công suất100 W