Bánh xe cao su Ethos 491XRQ160P45
Giá từ: 160.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Bánh xe đẩy PU xoay Ethos 271URY125T12
So sánh giá
Giá từ 154.000 đ
2nơi bán
Bánh xe cao su Ethos 273TPY125P01 xoay khóa
So sánh giá
1nơi bán
Bánh xe Pu Ethos 273URY075P01 xoay khóa
1nơi bán
Bánh xe đẩy PU xoay có phanh Ethos 273URY100P01 (100kg)
Bánh xe đẩy PU xoay Ethos 271UBY125T12 (120kg)
Bánh xe cao su Ethos 273TPY075T12 vít xoay khóa
Thông tin sản phẩm
Đặc điểm của bộ 2 bánh xe đẩy cao su xoay Ethos 491XRQ160P45
Combo 2 bánh xe đẩy cao su xoay Ethos 491XRQ160P45 (227kg)
Bánh xe đẩy Ethos 491XRQ160P45
Kích thước sản phẩm:
  • Tải trọng: 227kg
  • Đường kính: 160mm
  • Đường kính lỗ: 10mm
  • Chiều cao: 190mm