Bánh xe cao su Ethos 663PRZ130JB1
Giá từ: 467.500 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Xe đẩy hàng Total THTHT20141
So sánh giá
Xe đẩy hàng Total THTHT20141
Giá từ 792.000 đ
14nơi bán
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85C
So sánh giá
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85C
14nơi bán
Xe đẩy hàng 2 bánh rút gọn Advindeq TL-85E
22nơi bán
Xe đẩy hàng Advindeq TL-150 - Tải trọng 150kg
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85D
Xe đẩy hàng Advindeq TL-85D
19nơi bán
Xe đẩy hàng đi chợ DIY TLT-01
Xe đẩy hàng đi chợ DIY TLT-01
1nơi bán
Thông tin sản phẩm
Bánh xe đẩy cao su xoay Ethos 663PRZ130JB1 được trang bị khóa an toàn vô cùng tiện dụng
Bánh xe đẩy cao su xoay có khóa Ethos 663PRZ130JB1 (240kg)
Hình ảnh bánh xe Ethos 663PRZ130JB1
Lưu ý khi sử dụng bánh xe đẩy:
  • Không nhồi nhét hàng hóa, vượt quá tải trọng quy định của nhà sản xuất.
  • Nên sử dụng bánh xe cùng đường kính và kích thước lỗ bắt bu lông cho cùng một sàn xe đẩy.
Thông số kỹ thuật:
  • Đường kính trục: 20mm
  • Đường kính mâm: 130mm
  • Đường kính lỗ: 11mm
  • Độ rộng của mâm: 52mm
  • Kích thước dĩa: 108 x 108mm
  • Khoảng cách giữa các lỗ: 80 x 80mm
  • Chiều cao tổng: 177mm
  • Chiều rộng lốp xe: 38mm