Cầu dao chống rò RCCB 2P 40A 30mA Panasonic BBDR24030HV
Giá từ: 768.064 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 21 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF63-SV - 50A 7.5kA 4P
So sánh giá
Giá từ 847.550 đ
7nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF63-SV - 16A 7.5kA 4P
So sánh giá
8nơi bán
Cầu dao MCCB Chint NM1-250S - 250A 25kA 3P
4nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF63-HV - 32A 10kA 3P
8nơi bán
Cầu dao MCCB Mitsubishi NF63-HV - 60A 10kA 3P
Cầu dao Mitsubishi BV-DN - 6A 30mA 4.5kA 1P
11nơi bán
Cầu dao Mitsubishi BV-DN - 25A 300mA 4.5kA 1P
7nơi bán
Cầu dao MCCB LS ABS103c - 50A 42kA 3P
13nơi bán
Thông tin sản phẩm
Aptomat/Cầu dao RCCB 2P 40A 30mA 240VAC Panasonic BBDR24030HV
Aptomat RCCB 2P 40A 30mA 240VAC Panasonic BBDR24030HV có nhiệm vụ chính là đóng ngắt và kiểm soát dòng điện (chống rò điện). RCCB 2P 40A 30mA 240VAC Panasonic BBDR24030HV không chỉ được đáng giá cao về chất lượng mà còn được cải tiến và thiết kế nhỏ gọn, đơn giản nhưng không kém phần tinh tế với độ bền cao.
Thông số kỹ thuật:
Mã sản phẩm BBDR24030HV
Xuất xứ Trung Quốc
Điện áp 240VAC
Dòng rò  30mA