Cầu dao Mitsubishi NV400-HEW - 400A 1.2.500mA 70kA 3P
Giá từ: 25.184.632 đ
So sánh giá
Giá của 2 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Cầu dao khối chống giật Mitsubishi NV125-SEV 4P 125A 36kA 1.2.500mA
So sánh giá
Cầu dao MCCB Schneider NS080N4M2
Giá từ 26.515.379 đ
9nơi bán
Cầu dao MCCB LS TS1000N - 50kA 1000A 3P
15nơi bán
Contactor trung thế LS VC-3Z-42EE 200A 4KA
2nơi bán
Cầu dao tự động MCCB LS TS1250H - 70kA 1250A 3P
11nơi bán
Aptomat - MCCB Schneider 4P 630A 50kA NS06bN4M2
10nơi bán
Aptomat - MCCB Schneider 3P 1000A 50kA NS100N3M2
9nơi bán
Cầu dao MCCB (Aptomat) 3P Shihlin BM 1200-HS 1200A, 100kA
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Cầu dao Mitsubishi NV400-HEW - 400A 1.2.500mA TD CE 70kA 3P
Cầu dao Mitsubishi NV400-HEW - 400A 1.2.500mA 70kA 4P
Cầu dao Mitsubishi NV400-HEW - 400A 1.2.500mA TD CE 70kA 4P
Cầu dao Mitsubishi NV400-HEW - 400A 30mA 70kA 4P