Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L
Giá từ: 4.220.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 13 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy cưa Ingersoll rand 4429
So sánh giá
Máy cưa Ingersoll rand 4429
Giá từ 4.290.000 đ
3nơi bán
Máy cưa kiếm dùng pin Makita DJR186RFE
So sánh giá
21nơi bán
Máy cưa kiếm dùng pin Makita DJR187RTE
48nơi bán
Máy cưa xích Bosch AKE 40-17S (AKE 40-17 S)
4nơi bán
Máy cưa kiếm dùng pin DCA ADJF28B
11nơi bán
Máy Cưa Vòng Dewalt DCS374
Máy Cưa Vòng Dewalt DCS374
2nơi bán
Máy cưa vòng D&D RSS16DV
Máy cưa vòng D&D RSS16DV
4nơi bán
Máy cưa cầm tay 20V/60V Dewalt DCS573N-KR
29nơi bán
Thông tin sản phẩm
Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L có nhông bằng thép hợp kim siêu bền
Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L
Kích thước của máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L.
Thông tin chung về máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L
Máy cưa bàn sử dụng lưỡi cắt có đường kính 254mm, có thể cắt ở góc nghiêng 45 độ, cho khả năng cắt tối ưu 80mm ở góc 90 độ, 55mm ở góc 45 độ.
Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L
Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L có lưỡi cưa đường kính 254mm.
Máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L
Mặt bàn bằng hợp kim chịu lực.
Trọng lượng máy cưa bàn Maxpro MPBTS254L là 30kg, vận hành với độ ồn thấp, mô tơ cực khỏe với công suất 1.500W, tốc độ không tải 4.500 vòng/phút, giúp cắt vật liệu cực nhanh, mang lại năng suất cao cho công việc của bạn.