Máy khoan taro đế từ Cayken KCY-65/2WD
Giá từ: 19.800.000 đ
So sánh giáThông tin sản phẩm
Giá của 15 nơi bán
Nơi bán: Tất cả
Sắp xếp: Giá tăng dần
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
Máy đầm cóc Mikasa MT55
So sánh giá
Máy đầm cóc Mikasa MT55
Giá từ 18.500.000 đ
16nơi bán
Máy vát mép cơ khí AGP EB24
So sánh giá
Máy vát mép cơ khí AGP EB24
9nơi bán
Máy cắt gặm Fein BSS 2.0, 2.0mm
3nơi bán
Máy khoan rút lõi bê tông Keyang KCD-10
4nơi bán
Máy đầm cóc Rakuda RM55 động cơ Robin
2nơi bán
Máy đục bê tông Makita HM1511X1
9nơi bán
Máy đục bê tông Hitachi H65SB3
Máy đục bê tông Hitachi H65SB3
6nơi bán
Máy đục bê tông Dewalt D25961K
Máy đục bê tông Dewalt D25961K
17nơi bán
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy khoan từ có Taro Cayken KCY-65/2WD
Cayken KCY-65/2WD
Hình ảnh máy khoan từ có Taro Cayken KCY-65/2WD
Máy khoan từ
Máy khoan từ dùng được nhiều loại mũi khoan khác nhau
Máy khoan từ Taro ren Cayken KCY-65/2WD sử dụng mô tơ chổi than hoạt động với công suất lên tới 1.890W. Máy có 2 mức điều chỉnh tốc độ vô cấp:
  • Mức thấp từ 100 - 220 vòng/phút
  • Mức cao là 490 vòng/phút
KCY-65/2WD cho khả năng làm việc như sau:
  • Khoan bằng mũi khoan từ: 12mm - 65mm
  • Khoan bằng mũi khoan thường: 25mm
  • Taro ren tối đa tới mũi: 20mm