TIN TỨC LIÊN QUAN
Máy tính bảng Huawei M5 Lite-chiếc máy tính bảng thân thiện với trẻ em
Máy tính bảng Huawei M5 Lite là chiếc máy tính bảng giá tốt, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc hay giải trí hàng ngày.

XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
| Hãng sản xuất | Blackview |
|---|---|
| Loại sim | Micro SIM |
| Số lượng sim | 2 sim |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Mạng 4G | LTE |
| Kiểu màn hình | IPS LCD |
| Kích thước màn hình | 10.36 inch |
| Độ phân giải màn hình | 1200 x 2000 pixel |
| Ram | 8 GB |
| Bộ nhớ trong | 256 GB |
| Loại thẻ nhớ hỗ trợ | microSD |
| Camera sau | 48 MP |
| Quay phim | 1440p@30fps, 1080p@30fps |
| Camera trước | 16 MP |
| Tên CPU | Mediatek Helio G99 (6nm) |
| Core | Octa-core |
| GPU | Mali-G57 MC2 |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, dual-band, hotspot |
| Bluetooth | 4.0, A2DP |
| Jack tai nghe | 3.5 mm |
| Dung lượng pin | 22000 mAh |
| Hỗ trợ sạc tối đa | 33W |
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
TIN TỨC LIÊN QUAN
TIN TỨC MỚI NHẤT